'એબીસ્માલ' અથવા 'વર્લ્ડ ક્લાસ'? પોલ પોગ્બા – ફુટબ3લ 6565.com પર ગેરસમજણ બંધ કરો

'એબીસ્માલ' અથવા 'વર્લ્ડ ક્લાસ'? પોલ પોગ્બા – ફુટબ3લ 6565.com પર ગેરસમજણ બંધ કરો

દિવસની શરૂઆત, બીજા કોઈની જેમ, ગ્રીમ સ્યુનેસ માટે. તે sleepંઘતો નથી, તે રાહ જુએ છે, અંધારાવાળા ઓરડાના ખૂણામાં સ્થિત આર્મચેર પર બેઠો છે. તે બહારથી ચીપના પ્રથમ સમૂહગીત પર ઉગે છે, કર્ટેન્સ ખોલે છે, ઘરના દરેક લાઇટ બલ્બને પાછું અંદર સ્ક્રૂ કરે છે, અને તેના ભૂતપૂર્વ મિડફિલ્ડ વિરોધીઓના તૂટેલા શરીર પર તહેવાર શરૂ કરે છે. જેમ કે તે આયોસિફ રોટરીયુની જાંઘમાં જાય છે – પ્રથમ વખત નહીં – તે પોલ પોગ્બાને ગેસલાઇટ કરવાના તેના તાજેતરના પ્રયાસો પછીના સર્વેક્ષણની તૈયારી કરે છે.

‘જો હું આજે માન્ચેસ્ટર યુનાઇટેડના ડ્રેસિંગ રૂમમાં બેઠો છું, મને ખુશી છે કે રોમલુ લુકાકુ ગયો છે અને પૌલ પોગ્બા મારી સાથે ત્યાં નહીં ઇચ્છતા જો તે આગળની લડતમાં ન આવે તો અને તે મેળવવા માટે પણ ઉત્સુક છે. દૂર, ‘સ્કોટ સન્ડે ટાઇમ્સમાં લખ્યું. ‘તેઓ યુનાઇટેડ દુર્ઘટનામાં કોઈપણની જેમ જવાબદાર છે, તેમ છતાં તેઓએ તેમના સાથીઓને અસરકારક રીતે કહ્યું છે:“ તે બીજા બધાની ભૂલ છે. “”

બીજાના મો mouthામાં શબ્દો મૂકવાનું ભૂલી જાઓ; સouનેસ એ પbaગ્બાની સંપૂર્ણ ચેતનાને ફાળવવાનો આશરો લીધો છે. ઇંગ્લેન્ડની છઠ્ઠા ક્રમની યુરોપા-લીગની બાઉન્ડ ટીમને ચેમ્પિયન્સ લીગમાં “નવા પડકાર” માટે છોડી દેવા માંગનાર એક ખેલાડીના મેનેજમેન્ટ હેઠળ જેની તેણે મૂર્તિ કરી છે તેના માટેનું એકમાત્ર સંભવિત સમજૂતી તે છે કે તે બધાને દોષી ઠેરવે છે, પરંતુ પોતાને છેલ્લામાં સામૂહિક અન્ડરડેચિવમેન્ટ માટે દોષ આપે છે. મોસમ. તે ચોક્કસપણે છે.

દિવસ સમાપ્ત થયો, સૂઈનેસ માટે, જેમ કે ઘણા પહેલા અને ફરીથી કરશે: નમ્ર પાઇની ડેઝર્ટ સાથે. ચેલ્સિયા સામે, પોગ્બા ભાગ્યે જ એવું લાગતું હતું કે તે “આગળની લડત માટે તૈયાર નથી” અને તેના ભવિષ્ય વિશેના અવિરત પ્રશ્નોથી ફક્ત “દૂર જવા માટે ઉત્સુક હતો”.

ફ્રાન્સના વ્યક્તિને રવિવારે સ્કાય સ્પોર્ટ્સની સંપૂર્ણતા જોવા માટે એક વ્યાપક કાયદાકીય ટીમને એકઠા કરવા બદલ માફ કરી દેવામાં આવશે, જેમાં સોનેસ અને જોસ મોરિન્હો સહિતની પેનલ, ઇસ્ટએન્ડર્સ ક્રિસમસ સ્ક્રિપ્ટ કરતાં વધુ ગમગીની અને પાત્ર હત્યાના વચન આપે છે. 4-0થી મોટું વિજય એ ખાતરી કરી કે તે ક્યારેય જરૂરી ન હતું.

આ કોઈ સંપૂર્ણ પ્રદર્શન નહોતું; કે યુનાઇટેડ એકંદરે ન હતો. પogગ્બાએ તેના બાકીના સાથી ખેલાડીઓ (5) ની સંયુક્ત (લગભગ 5) જેટલી શક્યતાઓ (લગભગ 4) બનાવી હતી, પરંતુ બંને બાજુથી બીજા કરતા વધુ વખત (5) ડિસ્પોઝ કરવામાં આવી હતી. તેની પાસે કોઈપણ યુનાઇટેડ ખેલાડી () 84) ની સૌથી વધુ સ્પર્શ હતી, અને નબળા નિયંત્રણના ઘણા વખત ()). તેમની પસાર કરવાની નોંધપાત્ર શ્રેણી, ગતિ અને શક્તિનો ભડકો અને ઉત્સાહપૂર્ણ કુશળતા યુનાઇટેડને તેમના સ્વેશબકલિંગ, કાઉન્ટર-એટેકિંગ, ઉત્કૃષ્ટ શ્રેષ્ઠમાં સમાવી લે છે. તેમનો અતિશય આત્મવિશ્વાસ, નિષ્કપટ અને સ્થિર શિસ્તબદ્ધતા તેના સંપૂર્ણ, પગથી-શૂટિંગમાં સૌથી ખરાબ સમયે અપરિપક્વ બાજુનું માઇક્રોકોઝમ હતું.

67 મી મિનિટમાં માર્કસ ર Rashશફોર્ડના સીધા પ્રવેશી રહેલા પ્રત્યેક ઉત્તેજનાત્મક પાસ માટે, શરૂઆતના પાંચમાં ભાગ્યે જ બે વિરોધીઓના ધ્યાનથી બચવા માટે તેના પોતાના હાફમાં એક ઉત્તેજક પીરોઈટ હતું. ડેનિયલ જેમ્સની સહાય માટે તત્કાળ સંરક્ષણને હુમલામાં ફેરવવા માટે દરેક અકળ દોડ માટે, ટેમ્મી અબ્રાહમના દબાણ હેઠળ હાફવે લાઇન પર એક અતિશય બેકહિલ હતી, જેના સ્કોર હજી પણ સ્તર સાથે સંરક્ષણમાં હુમલો ફેરવવાનું દબાણ હતું.

છતાં, આ ક્રિયાઓને બિનજરૂરી અથવા અર્થહીન કહેવું એ પોગ્બાના ખૂબ જ સારને અવગણવું છે. તેને “તેને સરળ રાખો” અને “મૂળભૂત બાબતો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા” માટે વિનંતી કરવી એ છે કે તે જે આપે છે તેનાથી ગેરસમજ થાય છે. ત્રીજો ધ્યેય માટે “સાદો” પાસ ક્યારેય ર Rashશફોર્ડ પહોંચ્યો ન હોત. “બેઝિક” રન ચોથા માટે જેમ્સને મળ્યા ન હોત. તે બઝવર્ડ્સ વધુ મર્યાદિત પરંતુ વિશ્વસનીય સ્કોટ મેક્ટોમિને માટે સાચવવા જોઈએ, તે સક્ષમ ખેલાડી માટે નહીં.

પogગ્બાના પ્રાઈસ ટ tagગ એ એવા ખેલાડીનો ભ્રમ આપે છે કે જે કોઈપણ સમયે કોઈપણ રમતને નિયંત્રિત કરી શકે છે અથવા નિયુક્ત કરી શકે છે; તેના કૌશલ્ય સમૂહ તેને વિરુદ્ધ કરવા માટે સક્ષમ કરે છે. પોગબા minutes૦ મિનિટથી વધારે સમય સુધી મેટ્રોનોમિક્સ પસાર કરીને સત્તા નહીં આપે, પરંતુ in ० માં શોમેનશીપ અને થિયેટર -જોગ સ્ફુર્તિ. તે રમતોમાં અને બહાર ફ્ફ્ફ કરે છે: એક સ્પોટલાઇટ જે એક જ સ્થિતીમાં સ્થિર રહેવાને બદલે સ્ટેજની આજુબાજુ ચમકતી હોય છે.

અને સંયુક્ત તેમના વિના સંપૂર્ણપણે ચમકતું નથી, તેમની હાલની સ્થિતિમાં નહીં. ઓલે ગુન્નાર સોલસ્કરિયરે તેના કેન્દ્રબિંદુ તરીકે “ગતિ અને શક્તિ” સાથે એક ટુકડી બનાવી છે. અડધા નવા સંરક્ષણમાં રોકાણ કરીને અને જેમ્સની ગતિ અને ગતિ માટે રોમેલુ લુકાકુના મોટા પ્રમાણમાં વેપાર કરીને, મેનેજરે તેની અવગણના કરીને તેના મધ્ય ક્ષેત્રમાં ચોક્કસપણે સુધારો કર્યો છે. જો બ્રુનો ફર્નાન્ડિઝ ઉનાળામાં હસ્તાક્ષર કરે, તો દૃષ્ટિ પર ગોળીબાર ફોલ્લીઓ કરતા કાઉન્ટર-એટેક કરતાં વધુ અગ્રતા હોત. જો સીન લોંગસ્ટાફ જોડાયા હોત, તો બેઝિક્સ અને તેજસ્વી વચ્ચેના ગૂ met સંતુલનને અસર થઈ હોત. પોગબા વેડફાઈ ગયા હોત.

તે યુનાઇટેડનો શ્રેષ્ઠ ખેલાડી છે, અને તેઓએ તેમના શ્રેષ્ઠ લક્ષણને વધારવા માટે સંવેદનશીલતાપૂર્વક શોધ કરી છે. ફિલ નેવિલે કહ્યું, “પ્રીમિયર લીગમાં હું બીજો એક મિડફિલ્ડર જોતો નથી જે યુનાઇટેડના ત્રીજા ગોલ માટે તેણે કરેલો પાસ રમી શકે. પરંતુ મુદ્દો standsભો થાય છે: પોગબા એક નિયમિત પસાર કરનાર નહીં, પણ એક નોંધપાત્ર પાસરે છે. યુનાઇટેડ તેમની આસપાસના રમતનો આધાર ન રાખવા માટે મૂર્ખ હશે.

કેટલાક માટે તે કદી પૂરતું નથી. કે તે ‘અભમળ’ તરીકે વર્ણવી શકાય છે અને ‘વિશ્વ-વર્ગ’ એ જ રમતના આધારે તેની શૈલીના ધ્રુવીકરણ પ્રકૃતિનો સરવાળો કરે છે. તે અપેક્ષા રાખે છે કે તે લયબદ્ધ પા Paulલ સ્કolesલ્સ અથવા erોંગી રોય કીનનું અનુકરણ કરશે, ત્યાં મધ્યસ્થ મિડફિલ્ડરના ઘણાં વિવિધ સ્વરૂપો છે તે યાદ રાખવું જોઈએ.

‘તે તેની ક્ષમતાઓની શ્રેણી છે, ડિગ્રીને બદલે,’ કેન અર્લીએ એકવાર સ્ટીવન ગેરાર્ડ વિશે લખ્યું. ‘ત્યાં વધુ મજબૂત, ઝડપી ખેલાડીઓ અને વધુ હોંશિયાર, કુશળ છે, પરંતુ ઘણા લોકો ગેરાર્ડ જેવા શારીરિક અને તકનીકી શ્રેષ્ઠતાને જોડે છે. જો તે ગુણોનું વધુ પરંપરાગત મિશ્રણ હોત, તો તે સરળ હોત; તે કયા પ્રકારનો ખેલાડી છે તેનો ખ્યાલ આવી શકે કે તે આટલો લાંબો સમય પસાર ન કરવો પડે. ’

તે જ પોગબા માટે છે – સિવાય કે તે ચોક્કસપણે જાણે છે કે ‘તે કેવા પ્રકારનો ખેલાડી હતો’, જ્યારે બાકીના દરેકને હજી તે શોધવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે કે તેઓ ઇચ્છે છે કે તેને કેમ બનવું જોઈએ.

જેમ તે છે, રવિવારે તે સાબિત કર્યું કે તે તેના પગને વાત કરવા દેશે અને તેના મોંથી બાલ્કિંગ કરશે. મેચ પછીની તેમની ટિપ્પણી કે તેના સંયુક્ત ભાવિ ઉપર “અમે હજી પણ આ મોટા પ્રશ્નાર્થ ચિન્હ પર છીએ” એવી સંભાવના સંભવત player સંદર્ભમાં બહાર લેવામાં આવી હતી કે જે ખેલાડી છોડવા માંગે છે તેના સૂચનને અને વધુ કામ કરવા માટે << વચન આપ્યું છે કે તે હલફલ કરશે નહીં . વાસ્તવિકતા એ છે કે પોગબા જાણે છે કે તે ઓછામાં ઓછી બીજી સીઝન માટે રહ્યો છે અને તેને સફળ બનાવવા માટે હંમેશની જેમ નક્કી છે.

શું તે બારમાસી શંકાઓ પર જીતે છે તે બીજી બાબત છે. જ્યારે સ્યુનેસ મુક્તપણે દાવો કરી શકે છે કે રીઅલ મેડ્રિડ ‘સસ્તામાં પોગબાને ચૂંટી કા .વાનું વિચારે છે કારણ કે તેઓ યુનાઇટેડ માટેના તેમના ફોર્મ અંગે શંકાસ્પદ છે.’ તે ભાગ્યે જ લડવાનું મૂલ્યવાન છે. પogગબાના સ્વરૂપ વિશેની એક ‘શંકાસ્પદ’ બાબત એ છે કે તે એકમાત્ર એવો ખેલાડી હોઈ શકે છે કે જેના માટે બે સહાયકોને તેના શ્રેષ્ઠતાના અપવાદ તરીકે ઉદાહરણ તરીકે જોવામાં આવે છે.

મેટ સ્ટેડ