“પક્ષના અધ્યક્ષ તરીકે અપાર્ટ”: શત્રુઘ્ન સિંહા પ્રિયંકા ગાંધી વાઢરાની પ્રશંસા કરે છે

“પક્ષના અધ્યક્ષ તરીકે અપાર્ટ”: શત્રુઘ્ન સિંહા પ્રિયંકા ગાંધી વાઢરાની પ્રશંસા કરે છે

પ્રિયંકા ગાંધી વાઢેરાએ જબરદસ્તી દર્શાવી, શત્રુઘ્ન સિંહાએ કહ્યું (ફાઇલ)

નવી દિલ્હી:

કૉંગ્રેસના મહાસચિવ પ્રિયંકા ગાંધી વાડ્રા, જેમણે જમીન વિવાદ પર ઉત્તર પ્રદેશમાં માર્યા ગયેલા આદિજાતિના ખેડૂતોના પરિવારોને મળવાથી રોકાયા ત્યારે છેલ્લા અઠવાડિયે વિરોધમાં બેઠા હતા, તેમને પક્ષના સાથી શત્રુઘ્ન સિન્હા તરફથી ખૂબ પ્રશંસા મળી હતી, જેમણે તેમને ભૂતપૂર્વ વડા પ્રધાન સાથે સરખાવી હતી. પ્રધાન ઈન્દિરા ગાંધી. મિસ્ટર સિન્હાએ કોંગ્રેસના નેતૃત્વની સમસ્યાનો ઉકેલ શોધી કાઢ્યો હતો કારણ કે તેમણે કહ્યું હતું કે, ગાંધી આગામી વડા તરીકે યોગ્ય હશે.

“સોનિયાભદ્ર હત્યા માટે કૉંગ્રેસના સૌથી લોકપ્રિય, બોલ્ડ, ગતિશીલ નેતા દ્વારા સમયસર સામેલગીરી પહેલા ગઈકાલે / દિવસ પહેલાં સોનિયા અને મદમ ગાંધીની યાદ અપાવી હતી. તેણીના બેલ્ચી દિવસો દરમિયાન, તેણીએ એક હાથી પર મુસાફરી કરી હતી,” શ્રી સિંહાએ લખ્યું હતું. ટ્વીટ્સ શ્રેણીબદ્ધ.

“પ્રિયંકાએ નિશ્ચય, પ્રતિબદ્ધતા અને સ્મિત સાથેની અટકાયતમાં બધું જ ઉઘાડ્યું હતું. તેણીની કસ્ટડીમાં હોવાને કારણે તે અસંતુષ્ટ હતી. તેણીએ તે સંજોગોમાં જબરજસ્ત સંમિશ્રણ દર્શાવ્યું હતું. તે મારી નમ્ર અપીલ છે કે તે પક્ષના અધ્યક્ષ તરીકે આગળ વધવા યોગ્ય હશે.” ઉમેર્યું.

ગઈ કાલે / દિવસ સૌથી વધુ લોકપ્રિય, બોલ્ડ, ગતિશીલ કોંગ્રેસ નેતા દ્વારા સમયસર સંડોવણી પહેલાં #PriyankaGandhi માટે #SonbhadraMassacre અંતમાં & મહાન સૉરી ગાંધીની યાદ અપાવે હતી. તેણીના બેલ્ચી દિવસો દરમિયાન તેણીએ હાથી પર મુસાફરી કરી હતી. પ્રિયંકા સાથે બધું જ બ્રેડ કરી દીધું

– શત્રુઘ્ન સિંહા (@ શત્રુગનસિંહ) જુલાઈ 22, 2019

કૉંગ્રેસ, જે મેમાં લોકસભાની ચૂંટણીમાં હજી બીજી ક્રૂર પરાજય માટે લડ્યો હતો, પક્ષના પ્રમુખ રાહુલ ગાંધીના રાજીનામા પછી લીડરશીપ કટોકટીમાં છે. બે મહિના પછી પણ પક્ષના નેતૃત્વ એવા નેતા સાથે આવ્યા નથી જે શ્રી ગાંધીને બદલી શકે.

ઘણા પક્ષના નેતાઓએ ગાંધીજીને કૉંગ્રેસના કબજામાં લેવાની વિનંતી કરી છે.

ગયા અઠવાડિયે યુપીના સોનભદ્ર જિલ્લામાં જમીન વિવાદ ઉપર 10 લોકોના મોત થયા હતા. ગાંધીજી ગામ તરફ જતા હતા જ્યાં આ બનાવ બન્યો હતો જ્યારે તેમના કાફલાને પોલીસ દ્વારા અવરોધિત કરવામાં આવી હતી.

થોડા સમય પછી વિરોધમાં, તેણીને મિરજપુરના સરકારી મહેમાન ગૃહમાં લઈ જવામાં આવી. તેણીએ તેમને મળવાની મંજૂરી ન મળ્યા ત્યાં સુધી તેણીએ વિરોધનો વિરોધ કર્યો નહીં.

મિસ્ટર સિન્હા, એક અભિનેતાથી બનેલા રાજકારણી, રાષ્ટ્રીય ચૂંટણી પહેલાં ભાજપથી કૉંગ્રેસમાં ફેરવાયા હતા. તેઓ તેમના મતવિસ્તાર પટના સાહિબથી રવિશંકર પ્રસાદને હારી ગયા.

એનડીટીવી.કોમ પર ભારત અને સમગ્ર વિશ્વમાં બ્રેકિંગ ન્યૂઝ , લાઇવ કવરેજ અને તાજેતરના સમાચાર મેળવો. એનડીટીવી 24×7 અને એનડીટીવી ઇન્ડિયા પરની તમામ લાઇવ ટીવી એક્શનને પકડી લો. અમને ફેસબુક પર પસંદ કરો અથવા નવીનતમ સમાચાર અને જીવંત સમાચાર અપડેટ્સ માટે ટ્વિટર અને Instagram પર અમને અનુસરો.