હોન્ડા ડબલ્યુઆર-વી ડીઝલ વી એમટી વેરિએન્ટ રૂ. 9.95 લાખ – ટીમ-બીએચપી

હોન્ડા ડબલ્યુઆર-વી ડીઝલ વી એમટી વેરિએન્ટ રૂ. 9.95 લાખ – ટીમ-બીએચપી

હોન્ડા ડબલ્યુઆર-વી ડીઝલ હવે વી ટ્રીમમાં રૂ. 9.9 5 લાખ (એક્સ શોરૂમ, દિલ્હી). હોન્ડાએ એસ અને વીએક્સ વેરિએન્ટ્સમાં નવી સુવિધાઓ ઉમેરી છે.

વી વેરિયન્ટ એસ અને વીએક્સ વેરિયન્ટ્સ વચ્ચે સ્થિત થયેલ છે. તે એલઇડી દિવસની ચાલતી લાઇટ અને પોઝિશન લેમ્પ્સ, ફ્રન્ટ ફૉગ લેમ્પ્સ, ઇન્ટિગ્રેટેડ ટર્ન સિગ્નલો સાથે ઓઆરવીએમ, ક્રોમ ડોર હેન્ડલ્સ, પાછળના માઇક્રો એન્ટેના અને બંદૂક મેટલ પૂર્ણાહુતિમાં 16-ઇંચ એલોય વ્હીલ્સ સાથે આવે છે.

અંદરની બાજુમાં, વી ટ્રીમને બ્લેક અને સિલ્વર એવલોસ્ટ્રી, 7-ઇંચની ટચસ્ક્રીન ઇન્ફોટેંમેંટ સિસ્ટમ, વોઈસ કમાન્ડ્સ, ઓટોમેટિક ક્લાયમેટ કંટ્રોલ, ક્રૂઝ કંટ્રોલ, મલ્ટી-ફંક્શન સ્ટીયરિંગ વ્હીલ, સ્ટોરેજ સાથે ફ્રન્ટ સેન્ટર આર્મસ્ટ્રેસ્ટ, કીલાલેસ રિમોટ અને હોન્ડા સ્માર્ટ કી સિસ્ટમ છે. એન્જિન પ્રારંભ / રોકો બટન. સ્ટાન્ડર્ડ સુરક્ષા સુવિધાઓમાં ડ્યુઅલ ફ્રન્ટ એરબેગ્સ, ઇબીડી, એબીએસ, રીઅર પાર્કિંગ સેન્સર્સ, સીટ બેલ્ટ રિમાઇન્ડર, હાઇ સ્પીડ ચેતવણી, બ્રેક ઓવર રાઇડ સિસ્ટમ, પગપાળા ઇજાના શમન અને મલ્ટી-એંગલ રીઅર વ્યૂ કેમેરા શામેલ છે.

આ ઉપરાંત, એસ ટ્રીમ હવે 16-ઇંચ એલોય વ્હીલ્સ સાથે બંદૂક મેટલ ફાઇનલમાં, ટચ કંટ્રોલ પેનલ, ફૉગ લેમ્પ્સ, સ્પીડ સેન્સિંગ ઓટો બારણું લૉક, ડ્રાઇવર સાઇડ વિન્ડો અને ડ્રાઈવર માટે એક ટચ અપ અને ડાઉન ઓપરેશન સાથે આપમેળે ક્લાયમેટ કંટ્રોલ સાથે આવે છે. પેસેન્જર બાજુ વેનિટી મિરર. ઉપરોક્ત વિશેષતાઓ ઉપરાંત, વીએક્સ વેરિયેન્ટને ચામડું આવરિત સ્ટીયરિંગ વ્હીલ અને ઇલેક્ટ્રિક સનરૂફ મળે છે.

ડબ્લ્યુઆર-વી એક 1.2-લિટર, 4-સિલિન્ડર પેટ્રોલ એન્જિન સાથે ઉપલબ્ધ છે જે 6000 આરપીએમથી 89 બીએચપી અને 110 એનએમ ટોર્ક @ 4,800 આરપીએમનું ઉત્પાદન કરે છે. તે 5 સ્પીડ મેન્યુઅલ ગિયરબોક્સમાં જોડાયેલું છે. ડીઝલ વેરિયન્ટ 1.5-લિટર, 4-સિલિન્ડર એકમનો ઉપયોગ કરે છે જે 99 બીએચપી @ 3,600 આરપીએમ અને 200 એનએમ ટોર્ક @ 1,750 આરપીએમનો વિકાસ કરે છે અને 6 સ્પીડ મેન્યુઅલ ટ્રાન્સમિશન સાથે જોડાય છે.