'ધ લાયન કિંગ' ટીઝર: એસઆરકેનું પુત્ર આર્યન ખાન સિમ્બા – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા તરીકે ગર્જના કરે છે

'ધ લાયન કિંગ' ટીઝર: એસઆરકેનું પુત્ર આર્યન ખાન સિમ્બા – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા તરીકે ગર્જના કરે છે

આગામી લાઇવ-ઍક્શન મેગ્નમ ઓપસની ખૂબ પ્રતીક્ષાત્મક ટીઝર

સિંહ રાજા

‘દ્વારા અવાજ

શાહરૂખ ખાન

પુત્ર

આર્યન

ખાન તરીકે

સિમ્બા

બહાર છે! થોડા અઠવાડિયા પહેલા તેની જાહેરાત કરવામાં આવી હતી કે શાહરુખ અને તેનો પુત્ર તેમની અવાજો આપશે

જોન ફેવરેઉ

ડાયરેક્ટરી ક્લાસિક મૂવી. તાજેતરમાં, મુફસા તરીકે શાહરૂખનો ટીઝર પણ રજૂ થયો હતો જે પ્રેક્ષકોએ ખૂબ જ પ્રશંસા કરી હતી.

આજે, આર્યન ખાનના સિમ્બા જેવા પ્રોમોને બહાર પાડવામાં આવે છે, પિતા શાહરૂખ ખાને સોમો મીડિયાને પ્રોમો, “મારા સિમ્બા .. # ધ લિલોનકીંગ @ ડિઝનીફિલ્મસિંડિયા” શેર કરવા માટે લીધો હતો, તેમણે લખ્યું હતું. જ્યારે વિડિઓ પોસ્ટ કરવામાં આવી ત્યારે ચાહકો તેમના ઉત્સાહને જાળવી શકતા ન હતા અને ટિપ્પણીઓમાં ડૂબવું શરૂ થયું હતું. અમારી ટિપ્પણી પર ધ્યાન આપતી કેટલીક ટિપ્પણીઓ એ હતી કે બંને પિતા અને પુત્ર પ્રોમોમાં સમાન લાગે છે. એસ.આર.કે. મુફસા અને આર્યન સિમ્બા તરીકે તમે ભાગ્યે જ કોઈ ફરક કરી શકો છો, પણ આપણે તે નોંધ્યું છે!

નેટીઝેન્સે ટિપ્પણી કરવા માટે પોસ્ટ પર લીધો, “વાહ વૉઇસ !! જસ્ટ @ યમિસ્ક્રની જેમ”; અન્ય વપરાશકર્તાએ લખ્યું, “ઓમગ 😍😍😍😍 પણ આર્યનની વાણી પિતા એસઆરકેની જેમ જ દેખાય છે”; એકે કહ્યું, “રાજા જેવા રાજકુમાર વાહ અવાજ ❤️💕”

srk1

srk2
srk3
srk5

‘ધ લાયન કિંગ’ 19 જુલાઇના રોજ અંગ્રેજી, હિન્દી, તમિલ અને તેલુગુમાં રિલિઝ થવાની છે.