ટેકોનો મોબાઇલ ટૂંક સમયમાં ભારતમાં 'સ્પાર્ક' બજેટ સ્માર્ટફોન સબ-બ્રાન્ડ શરૂ કરશે – 91mobiles

ટેકોનો મોબાઇલ ટૂંક સમયમાં ભારતમાં 'સ્પાર્ક' બજેટ સ્માર્ટફોન સબ-બ્રાન્ડ શરૂ કરશે – 91mobiles

“ટેકોનો સ્પાર્ક સબ-બ્રાંડ ભારતમાં રૂ. 5,000 થી રૂ. 8,000 ની કિંમત સેગમેન્ટને લક્ષ્ય બનાવશે”

Tecno , હોંગ કોંગ સ્થિત Transsion હોલ્ડિંગ્સ જૂથ એક પેટા-બ્રાન્ડ, તાજેતરમાં લોન્ચ ફેન્ટમ 9 ( પ્રથમ છાપ ) ટ્રિપલ પાછળના કેમેરા સાથે સ્માર્ટફોન અને ભારતમાં એક પ્રદર્શનમાં ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર. હવે, Arijeet Talapatra, સીઇઓ, Transsion ભારત સમાચાર એજન્સી જણાવ્યું હતું કે Tecno મોબાઇલ ટૂંક સમયમાં ભારતમાં નવું બજેટ લક્ષી પેટા બ્રાન્ડ સ્પાર્ક ‘લોન્ચ પર સેટ છે. નવા બ્રાન્ડ રૂ. 5000 થી રૂ. 8,000 ની કિંમત સેગમેન્ટને લક્ષ્યાંક બનાવશે. હાલમાં, ફેન્ટમ સિરીઝ રૂ .12,000 થી રૂ .15,000 ની જગ્યા ધરાવે છે, જ્યારે કેમન શ્રેણી રૂ .8,000 થી રૂ. 10,000 ની કિંમતે છે.

ટેકોનો ફેન્ટમ 9
ટ્રાન્ઝિયન ઇન્ડિયાના સીઇઓ, અરજીત તલાપટ્રાએ જણાવ્યું હતું કે કંપની ટૂંક સમયમાં દેશમાં આર એન્ડ ડી કેન્દ્રોમાં રોકાણ કરશે.

આ ઉપરાંત, ઑનલાઇન બજાર વિશે વાત કરતાં, તલાપટ્રાએ કહ્યું, ” આ પહેલી વાર આપણે ઓનલાઇન જઈ રહ્યા છીએ. ટેકોનો ઑફલાઇન બ્રાંડ છે, પરંતુ ઑનલાઇન સેગમેન્ટ વધતો જાય છે, અને વધુ અને વધુ ગ્રાહકો ઑનલાઇન જતા હોય છે. ઓનલાઇન સેગમેન્ટમાં બજાર લગભગ 40-42 ટકા ફાળો આપે છે. “જ્યારે પૂછ્યું હતું કે શું જો કંપની સામે સ્પર્ધા કરવા માગે છે Xiaomi નવો શરૂ ફેન્ટમ 9, વહીવટી જણાવ્યું હતું કે તે કોઇ બ્રાન્ડ બજારહિસ્સો સામે લડવા ન હોત પરંતુ ચાલશે ઑનલાઇન સ્માર્ટફોન માર્કેટ શેર મેળવવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. એક્ઝિક્યુટિવે નોંધ્યું છે કે “અમે ઑનલાઇન જગ્યામાં કંપની માટે મીઠી હોટપોટ બનાવશું અને ત્યાંથી વધીએ છીએ “.

ટેકોનોએ પહેલેથી જ દેશમાં ઉત્પાદન એકમોમાં રોકાણ કર્યું છે અને કહ્યું કે તે ટૂંક સમયમાં દેશમાં આર એન્ડ ડી કેન્દ્રોમાં રોકાણ કરશે. “અગાઉ, અમારી પાસે સેમિ-નોક ડાઉન (એસકેડી) ક્ષમતાઓ હતી; હવે અમારી પાસે કમ્પલિટ નોક ડાઉન (સીકેડી) ક્ષમતાઓ છે. અમારી પાસે અમારી પોતાની એસએમટી લાઇન છે. અમે ટૂંક સમયમાં દેશમાં આર એન્ડ ડી કેન્દ્રોમાં રોકાણ કરીશું, “ તેલપેટ્રા ઉમેરાઈ.