શું તમે કાર્ટિક આર્યન, સોનાક્ષી સિંહા અને મીરા રાજપુતની આ નવીનતમ તસવીરો જોઈ છે? – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

શું તમે કાર્ટિક આર્યન, સોનાક્ષી સિંહા અને મીરા રાજપુતની આ નવીનતમ તસવીરો જોઈ છે? – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

તેના મિત્રના લગ્નની ઉજવણી કર્યા પછી શાહિદ કપૂરની પત્ની મીરા રાજપુત સોમવારે જિમમાં જોવા મળી હતી. તેણી તેના વર્કઆઉટ પછી થાકી ગઈ હતી પરંતુ તેણીના જિમ કપડામાં હંમેશની જેમ ફિટ દેખાતી હતી. મીરાએ રવિવારના રોજ શાહિદ સાથે તેમની લગ્નની વર્ષગાંઠ પણ ઉજવી હતી.

અભિનેતા કાર્ટિક આર્યનને ખુશખુશાલ મૂડમાં જોવામાં આવ્યું હતું કેમ કે તે એક ફિલ્મની ફિલ્મમાં તેના સ્ક્રિપ્ટમાં મુકાયો હતો. જ્યારે એક પાપારાઝોએ તેમને પૂછ્યું કે તે ક્યાં જાય છે અને કોના ઘરે કર્તીકે કહ્યું હતું કે તે મંદિરની બહાર છે.

આ પણ વાંચો: કૃતના રાણાત પર ઋત્વિક રોશન: મેં જાણ્યું છે કે બુલિઝને ધૈર્યથી વર્તવું જોઈએ, સાથે સંકળાયેલા નથી. વિશિષ્ટ

અભિનેતા રાજકુમાર રાવે તેમની ફિલ્મ જજમેન્ટલ હૈ ક્યા માટે પ્રમોશનલ ઇવેન્ટમાં સુંદર દેખાવ કર્યો હતો. તે એક પટ્ટાવાળી લાલ અને સફેદ પોશાકમાં જોવા મળ્યો હતો અને તેણે કેટલાક કલ્પિત પોઝનો સામનો કર્યો હતો. તેણીની ગર્લફ્રેન્ડ અને અભિનેતા પેટ્રલેખા પણ સોમવારે મુંબઈમાં જોવા મળી ત્યારે સ્ટાઇલિશ દેખાતી હતી. તેણી ડેનિમ શર્ટ અને તકલીફવાળી જીન્સમાં જોવા મળી હતી, જે પાપારાઝીને મોટી સ્મિત આપી હતી.

સોનાક્ષી સિન્હા સોમવારે પોતાની આગામી ફિલ્મ ખાંદની શફાખનાને પ્રોત્સાહન આપવા વ્યસ્ત હતા. તેણીએ એક અદભૂત સફેદ પોશાકમાં જોયું હતું, જે સ્થાન પર ચિત્રો માટે તૈયાર છે.

અભિનેતા રીચા ચ્ડા અને અલી ફઝલને મુંબઈમાં એક રેસ્ટોરન્ટમાં તારીખની રાત મળી. અલીને શર્ટ અને ટૂંકા અને રિચામાં પણ જોવામાં આવી હતી, પણ તેણે તેને તેના વાદળી પેન્ટ અને શર્ટમાં અનૌપચારિક રાખ્યું હતું. અભિનેતા રણબીર કપૂર ફરી તેના મિત્રો સાથે ફૂટબોલ ક્ષેત્રે જોવાયા હતા. મુંબઇના બસ્તિયનમાં અભિનેતાઓ અને મીઝાન અને મદન કરિમી જોવા મળ્યા હતા.

અહીં વધુ સેલિબ્રિટી ચિત્રો તપાસો:

પુત્રી નિશા સાથે ડેનિયલ વેબર.

સન્ની લિયોન તેના પુત્ર સાથે.

રણબીર કપૂર ફૂટબોલ રમે છે.

પેટ્રલેખા અને રાજકુમાર રાવ.

સોનાક્ષી સિન્હા અને એકતા કપૂર અલગ અલગ ઇવેન્ટ્સમાં.

સોનલ ચૌહાણ એરપોર્ટ પર અને આદિત્ય રોય કપૂર મુંબઈમાં જોવા મળ્યા હતા.

કર્તીક આર્યન એક ઑફિસની બહાર અને જીરા બહાર મીરા રાજપૂત.

રેસ્ટોરન્ટમાં મીઝાન અને મદન કરિમી.

તારીખ રાતે અલી ફઝલ અને રીચા ચઢ્ઢા.

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: જુલાઈ 08, 2019 21:27 IST