વનપ્લસ ટીવી ટૂંક સમયમાં આવી રહ્યું છે: સુવિધાઓ, વિશિષ્ટતાઓ અને તમને તે વિશે જાણવાની જરૂર છે – ઇન્ડિયા ટુડે

વનપ્લસ ટીવી ટૂંક સમયમાં આવી રહ્યું છે: સુવિધાઓ, વિશિષ્ટતાઓ અને તમને તે વિશે જાણવાની જરૂર છે – ઇન્ડિયા ટુડે

ગયા સપ્તાહે, ટેક સમુદાયને વનપ્લસ ટીવીની નવીનતમ અફવાઓ સાથે હાઈપ કરવામાં આવી હતી. લોકપ્રિય ટીપસ્ટર ઇશાન અગરવાલે તેની તાજેતરની ટ્વીટ્સમાંની એકમાં સૂચવ્યું હતું કે વનપ્લસ ટીવી પ્રારંભિક રીતે વર્ષના પ્રારંભમાં સંકેત આપેલી વનપ્લસ કરતાં વહેલી તકે શરૂ થઈ શકે છે. આ ટીવી આ શ્રેણીમાં પહેલાથી સ્થાપિત પ્રતિસ્પર્ધીઓ સાથે સ્પર્ધા કરવા માટે તૈયાર છે, જેમાં એવી અટકળો છે કે OnePlus ભારતના સિયાઓમીની એમઆઇ ટીવી 4 શ્રેણીની સ્માર્ટ ટીવીથી હલ કરી શકે છે.

જો તમે OnePlus TV વિશે અજાણ્યા છો, તો અહીં તે શું છે તે વિશે ટૂંકું છે. પાછલા વર્ષના અંતમાં, તેના એક બ્લોગમાં વનપ્લસે જાહેરાત કરી કે તે સ્માર્ટ ટીવી પર કામ કરી રહી છે. તે એન્ડ્રોઇડ ટીવી અથવા કેટલીક અન્ય ઑપરેટિંગ સિસ્ટમ પર ચાલશે કે નહીં તે અંગે કોઈ ખ્યાલ નથી પરંતુ તે સમયે OnePlus એ ખાતરીપૂર્વક છે કે તે એક સંપૂર્ણપણે અલગ સ્માર્ટ ટીવી અનુભવ પ્રદાન કરશે. લોન્ચ અગાઉ 2019 માં થવાનું નક્કી કરવામાં આવ્યું હતું પરંતુ વનપ્લસે પછીથી કહ્યું હતું કે તેને યોગ્ય થવા માટે વધુ સમય લાગશે.

OnePlus ટીવી શું છે

વનપ્લસ સ્માર્ટફોન સ્પેસમાં સારું રહ્યું છે અને હવે કંપની સ્માર્ટ ટીવી સ્પેસમાં પ્રવેશ કરવા માંગે છે. થોડા મહિના પહેલા, વનપ્લસે જણાવ્યું હતું કે તે ટીવી ઉદ્યોગમાં પ્રવેશ મેળવવા માટે એક નવા સ્માર્ટ ટીવી પર કામ કરી રહી છે. વનપ્લસ ટીવી તરીકે જાણીતા, કંપની બધા અર્થપૂર્ણ ટ્વીક્સ અને સુવિધાઓ સાથે ખરેખર સ્માર્ટ ટીવી અનુભવને સુનિશ્ચિત કરવા માંગે છે, OnePlus સ્માર્ટફોનની જગ્યામાં જાણીતું છે.

અન્ય સ્માર્ટ ટીવીથી OnePlus TV કેવી રીતે અલગ હશે

વનપ્લસ ટીવી સાથે, OnePlus સંપૂર્ણપણે અલગ સ્માર્ટ ટીવી અનુભવ પ્રદાન કરવાની યોજના બનાવી રહ્યું છે. વનપ્પસસે તે સમયે સંકેત આપ્યો હતો કે ટીવી સ્માર્ટ ઘર અનુભવનો મુખ્ય ભાગ બનશે. આ સૂચવે છે કે OnePlus TV સ્માર્ટ હોમ હબ ઉપકરણ તરીકે કાર્ય કરશે જે વપરાશકર્તાઓને અન્ય સ્માર્ટ ઉપકરણો સાથે સંકલિત કરવામાં સક્ષમ કરશે. એવું અપેક્ષિત છે કે વનપ્લસ ફોન્સ એકંદરે સ્માર્ટ અનુભવ પ્રદાન કરવા માટે ટીવી સાથે જોડાવા માટે એક મુખ્ય ભૂમિકા ભજવશે.

અફવાઓ અત્યાર સુધી સૂચવે છે

અત્યાર સુધી, ટીપસ્ટર ઇશાન અગરવાલે સૂચવ્યું છે કે વનપ્લસ ટીવી ઓએલડીડી પેનલને બદલે એલસીડી પેનલ પર આધાર રાખે છે. તેથી, OnePlus TV સેમસંગ, એલજી અને સોનીના પ્રીમિયમ સ્માર્ટ ટીવી માટે વધુ સસ્તું વિકલ્પ તરીકે સ્થાનિત થઈ શકે છે.

વનપ્લસ ટીવી ક્યારે શરૂ થશે

વનપ્લસ ટીવી હાલમાં આ વર્ષે પછી લોંચ કરવા માટે અફવા છે. હકીકતમાં, ઇશાન અગરવાલે કહ્યું હતું કે વનપ્લસ ટીવી ટૂંક સમયમાં લોંચ કરી શકે છે, જે થોડા મહિનાની અંદર લોંચની તારીખે સૂચવે છે.

જો કે, આ હજી પણ અફવા છે અને એવી શક્યતા હોઇ શકે છે કે આ ન થાય. આ કિસ્સામાં, આપણે સંભવતઃ કંપની પાસેથી મૂળ માહિતીને વળગી રહેવું જોઈએ જેણે 2020 ના મધ્ય સુધીમાં ટીવીને વચન આપ્યું હતું.

વનપ્લસ ટીવીની કિંમત શું હશે

અત્યાર સુધી, અપેક્ષિત ભાવ વિશે કોઈ ખ્યાલ નથી. મુખ્ય પ્રવાહના પ્રતિસ્પર્ધીઓની તુલનામાં વનપ્લસ હંમેશાં સસ્તા ભાવે તેની પ્રોડક્ટ્સ ઓફર કરે છે તેવું માનવામાં આવે છે કે વનપ્લસ ટીવી રૂ .40,000 થી રૂ. 50,000 સુધી વેચી શકે છે – તે શ્રેણી જ્યાં પ્રીમિયમ ઝિયામી એમઆઈ ટીવી મોડલને પડકાર આપી શકે છે ભારતમાં.

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર ઑલ-ન્યૂ ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો