એચએમડીના ચીફ માર્કેટિંગ ઓફિસર પેક્કા રંતાલા કંપનીને છોડે છે – નોકિયાઓમ

એચએમડીના ચીફ માર્કેટિંગ ઓફિસર પેક્કા રંતાલા કંપનીને છોડે છે – નોકિયાઓમ
પેક્કા રંતાલા

ફિનિશ મીડિયાના પ્રેસ રિલીઝમાં, ફિનિશ કંપની ઈપાસી, મોબાઇલ પેમેન્ટમાં વિશિષ્ટ , જાહેરાત કરી હતી કે પેક્કા રંતાલા તેના નવા ચીફ ઑપરેટિંગ ઑફિસર બનશે. પેકકા રંતાલા હાલમાં એચએમડી ગ્લોબલના ચીફ માર્કેટિંગ ઓફિસર છે, જે નોકિયા ફોન્સની ઉત્પાદક છે, જ્યારે અગાઉ રોવિયોમાં સીઇઓ તરીકે અને જૂના નોકિયામાં યુરોપિયન બિઝનેસના નેતા તરીકે કામ કરતા હતા.

શ્રી રંતલા હજી એચએમડીની અધિકૃત સાઇટ્સ પર સીએમઓ તરીકે ઉલ્લેખિત છે , જ્યાં યુરોપ માટે પ્રાદેશિક ડિરેક્ટરની સ્થિતિ હજી ગુમ થઈ રહી છે. એચ.એમ.ડી. તૂટી પીઆર અને સંદેશાવ્યવહાર સાથે અડધા વર્ષથી યુરોપમાં “હેડલેસ” રહ્યું છે. મેગાવોટ 1 9 1 થી આગળ નીકળી ગયા પછી, એક મહિના પહેલા ફરીથી બદલાયો હતો. જેમ આપણે બજાર સંશોધન કંપનીઓ પાસેથી શીખ્યા, યુરોપ એચએમડીના પ્રારંભિક વેચાણ કરતાં અડધાથી વધુનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે અથવા રજૂ કરે છે અને આ ક્ષેત્રમાં એચએમડી ઝડપથી ઘટતી જાય છે, ભાગ્યે જ ડિવાઇસ આવવાથી, ઊંચા ભાવો, પણ માર્કેટિંગના કારણે અને કેટલાક ખરાબ ડિઝાઇનની દલીલ કરશે નિર્ણયો

આશા છે કે કંપનીમાં તાજેતરના ફેરફારો સારા પરિણામ આપશે.

દ્વારા: કાપપલેહતી.ફી