આ વર્ષે આ બંને સ્માર્ટફોન સિરીઝ શરૂ કરશે – ટાઇમ્સ ઑફ ઇન્ડિયા

આ વર્ષે આ બંને સ્માર્ટફોન સિરીઝ શરૂ કરશે – ટાઇમ્સ ઑફ ઇન્ડિયા

ચીની સ્માર્ટફોન ઉત્પાદક ઝિયાઓમીએ જાહેરાત કરી છે કે તેની પાસે “આ વર્ષે નવા [એમઆઇ] મેક્સ અને [એમઆઇ] નોંધ [સ્માર્ટફોન] માટે કોઈ યોજના નથી.” જ્યારે સ્પષ્ટપણે કહેવામાં આવ્યું નથી કે આ શ્રેણી સત્તાવાર રીતે બંધ કરી દેવાઈ છે, તેવી શક્યતા છે કે કંપનીએ બે લાઇનઅપ્સ પર પ્લગ ખેંચ્યો છે.

ચીની માઇક્રોબ્લોગિંગ વેબસાઇટ, વાયિઓબો, સિયાઓમીના સહ-સ્થાપક અને સીઇઓ લેઈ જુન પર શેર કરેલા એક પોસ્ટમાં જણાવ્યું હતું કે આ વર્ષે, કંપનીએ માત્ર સિયાઓમી અને રેડ્મી બ્રાન્ડ્સ હેઠળ સ્માર્ટફોન લોંચ કરવાની યોજના બનાવી છે અને તે સ્પષ્ટ હેતુઓ ધરાવે છે જે તે લોકો સાથે પ્રાપ્ત કરવા માંગે છે લાઇનઅપ્સ.

0

તેમના પોસ્ટ મુજબ, એમ સીરીઝ હાઇ-એન્ડ ફ્લેગશિપ સ્માર્ટફોન્સ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે – જે હ્યુવેઇ, વનપ્લસ, સેમસંગ વગેરે જેવા બ્રાન્ડ્સ સાથે શિંગડાને લૉક કરશે. એમઆઈ બ્રાન્ડમાં એમઆઈ મિકસ સિરીઝ અને નવી સીસી સીરીઝ પણ શામેલ હશે. રેડમી સીરીઝ માટે, સિયાઓમીએ “ઉચ્ચ ગુણવત્તા અને અત્યંત ખર્ચાળ,” ઇ-કૉમર્સ માર્કેટ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાનું લક્ષ્ય રાખ્યું છે. ”

જ્યારે આ ચીની માટે કંપનીની યોજના હોઇ શકે છે, રેડમી શ્રેણી ઉપરાંત, ઝિયાઓમી ઇન્ડિયા પાસે એમઆઇ શ્રેણીમાં એન્ડ્રોઇડ વન સ્માર્ટફોન તેમજ પોકો સબ-બ્રાંડ પણ છે જે હાલમાં ફક્ત એક જ ઉપકરણ, પોકો એફ 1 ધરાવે છે. કંપની ભારતમાં લોન્ચ થવા માટે તૈયાર થઈ રહેલી આગામી હેન્ડસેટ રેડમી કે 20 પ્રો છે. આગામી હેન્ડસેટના પ્રમોશનને પ્રોત્સાહન આપવા કંપની ખૂબ સક્રિય છે. અજાણતા લોકો માટે, રિયામી કે 20 ની સાથે, મે મહિનામાં ચાઇનામાં ઝીઓમી રેડમી કે 20 પ્રો લોન્ચ કરવામાં આવી હતી.

ઝીઓમી રેડમી કે 20 પ્રો સ્પેક્સ

સ્પેક્સના સંદર્ભમાં, રેડમી કે 20 એ 6.39-ઇંચની પૂર્ણ એચડી + (2340x1080p) AMOLED સ્ક્રીન પ્રદાન કરે છે. તે ક્યુઅલકોમ સ્નેપડ્રેગન 855 પ્રોસેસર દ્વારા સંચાલિત થાય છે, એડ્રેનો 640 જીપીયુ સાથે જોડાયેલ છે. ગેમરો માટે, હેન્ડસેટ ગેમ ટર્બો 2.0 થી સજ્જ છે જે હેન્ડસેટને ઑપ્ટિમાઇઝ કરવા માટે કહેવામાં આવે છે.

કૅમેરા વિભાગમાં, રેડ્મી કે 20 પ્રોમાં ટ્રીપલ રીઅર કેમેરા સેટઅપ છે જેમાં 48 એમપી સોની આઇએમએક્સ 586 કેમેરા (એફ / 1.75 એપરચર), એક 8 એમપી ટેલિફોટો સેન્સર (એફ / 2.4 એપરચર) અને 13 એમપી વાઇડ-એંગલ સેન્સર (એફ / 2.5) શામેલ છે. ઍપર્ચર). સેલ્ફી પ્રેમીઓ માટે, એક વિશાળ એમોલ મોડ સાથે પોપ-અપ સેટઅપમાં 20MP સેન્સર રાખવામાં આવે છે. આગળનો કૅમેરો 0.8 સેકંડમાં પૉપ-આઉટ પર દાવો કરે છે.