20i પ્રથમ છાપ સન્માન: તે ટ્રીપલ કેમેરા સેટઅપ મહાન આશા પ્રદાન કરે છે – ફર્સ્ટપોસ્ટ

20i પ્રથમ છાપ સન્માન: તે ટ્રીપલ કેમેરા સેટઅપ મહાન આશા પ્રદાન કરે છે – ફર્સ્ટપોસ્ટ

નંદિની યાદવ જૂન 12, 2019 09:26:06 IST

હુવેઇ પ્રતિબંધ વચ્ચે, આ વર્ષે મે મહિનામાં, કંપનીના પેટા-બ્રાન્ડ ઓનરે લંડનમાં યોજાયેલી એક ઇવેન્ટમાં તેની મુખ્ય સન્માન 20 સિરીઝ રજૂ કરી. આજે, અઠવાડિયા પછી, આ સ્માર્ટફોન ભારતીય બજારમાં અનાવરણ કરવામાં આવ્યા છે. આ શ્રેણીની કિંમત રૂ. 14,999 થી શરૂ કરીને રૂ. 39, 999 સુધીની છે. શ્રેણીમાંથી, હું ઓનર 20i સાથે થોડો સમય પસાર કરું છું, જે એક રસપ્રદ ઉપકરણ છે, કારણ કે તે ખૂબ સ્પર્ધાત્મક ભાવોના ભાગમાં છે.

20i ની સન્માન તેની ડિઝાઇન માટે સંપૂર્ણ ગુણ મેળવે છે

ઓનર 20i આશ્ચર્યજનક લાગે છે! આ ઉપકરણ મધ્યરાત્રિ બ્લેક, ફેન્ટમ બ્લુ અને ફેન્ટમ રેડ કલર વેરિઅન્ટમાં આવે છે. મને ફેન્ટમ બ્લ્યુ વેરિઅન્ટ સાથે રમવાની તક મળી, ફેન્ટમ રેડ કલર વિકલ્પ ભારતમાં હજી સુધી લોંચ કરવામાં આવ્યો નથી, પરંતુ મને ઉપકરણ જોવા મળ્યું, અને તે લાલ અને ગુલાબી ઢાળ છે જે મેં પહેલાં જોયું નથી. ફેન્ટમ બ્લુ ચલ એ પીરોજ અને જાંબલી મિશ્રણ છે.

20i પ્રથમ છાપ સન્માન: તે ટ્રીપલ કેમેરા સેટઅપ મહાન આશા આપે છે

સન્માન 20i માં 6.21-ઇંચ એલસીડી ડિસ્પ્લે છે. છબી: ટેક 2 / નંદિની યાદવ

ઓનર 20i પ્લાસ્ટિકને પાછો ફટકારે છે, પરંતુ ચળકતી પૂર્ણાહુતિ તેને સરસ સમાપ્ત કરે છે. પરંતુ હા, ચળકાટ ત્યાં છે, ત્યાં smudges છે. તેથી ફોન માટે સિલિકોન કવર મેળવવાનું આદર્શ રહેશે, જે રીતે, બૉક્સમાં બંડલ કરવામાં આવતું નથી.

સન્માન 20i નું કદ પણ થોડું સંક્ષિપ્ત છે. તે મારા જેવા નાના હાથમાં પણ સરળતાથી બંધબેસે છે. 6.21-ઇંચનું ડિસ્પ્લે હોવા છતાં ઉપકરણમાં 90 ટકા સ્ક્રીન-ટુ-બોડી રેશિયો છે, જે ટોચની સપાટી પર છે. મેં તેની સાથે સમય પસાર કર્યા પછી, મને સારા વિપરીત અને તીવ્ર ટેક્સ્ટ સાથે, ફોનનો પ્રદર્શન સરસ અને તેજસ્વી લાગ્યો.

સન્માન 20i વાદળી અને લાલ કલર ચલમાં આવે છે. છબી: ટેક 2 / નંદિની યાદવ

ઓનર 20i ફેન્ટમ બ્લુ અને ફેન્ટમ રેડ કલર વેરિએન્ટમાં આવે છે. છબી: ટેક 2 / નંદિની યાદવ

ઉપ-રૂ. 15,000 કેટેગરીમાં, ટ્રીપલ કેમેરા સેન્સર એ હાઇલાઇટ છે

સ્માર્ટફોન પાછળ 24 એમપી + 8 એમપી + 2 એમપી કેમેરા સેટઅપ અને સ્વયંસેવકો માટે 32 એમપી સેન્સર છે. બજેટ સેગમેન્ટમાં ટ્રિપલ કેમેરા સિસ્ટમ મોટો સોદો છે કારણ કે મોટાભાગના સ્માર્ટફોન્સમાં ડ્યુઅલ કેમેરા સેટઅપ હોય છે. મેં થોડા કલાક માટે ફોનના પાછળના અને ફ્રન્ટ કૅમેરાને અજમાવી દીધો, અને પરિણામો તદ્દન યોગ્ય હતા. તમે નીચેનાં ફ્લિકર આલ્બમમાંના કેટલાક છબી નમૂનાઓને જોઈ શકો છો.

20i પ્રથમ છાપ સન્માન

તે જરૂરી બધી શક્તિ ધરાવે છે

ઓનર 20i એ કિરિન 710 એસઓસી દ્વારા સંચાલિત છે, જે 4 જીબી રેમ સાથે જોડી છે. લાંબા સમય સુધી પ્રોસેસર અનુવાદ કરે છે તે જોવા માટે હું રાહ જોઉં છું, ત્યારે મને ફોન પ્રતિભાવ આપવા મળ્યો. એપ્લિકેશન સ્વિચિંગ સરળ હતું અને કોઈપણ એપ્લિકેશન (મૂળ અથવા તૃતીય-પક્ષ) લોંચ કરતી વખતે કોઈ અંતરાય ન હતો. પરંતુ ફરીથી, હું થોડા દિવસ સુધી ઉપકરણનો ઉપયોગ ન કરું ત્યાં સુધી હું વધારે કહી શકતો નથી. તેથી, સમીક્ષા માટે ટ્યૂન રહો.

ઓનર 20i એ એન્ડ્રોઇડ પાઇ આધારિત મેજિક UI ચલાવે છે. અંગત રીતે, ઓનરનો UI એ સૌથી વધુ આકર્ષક વપરાશકર્તા અનુભવ નથી, પરંતુ તેમાં કોઈ ભૂલ નથી જે હું નિર્દેશ કરી શકું છું.

અને ત્યારબાદ ટ્રમ્પ અને ગૂગલ સાથેની આ સ્થિતિ છે કે ઓનર અને હુવેઇ પસાર થાય છે . હુવેઇએ ગયા મહિને વચન આપ્યું હતું કે, ઓનર 20 સીરીઝ યુ.એસ. દ્વારા હુવાઇ પ્રતિબંધ દ્વારા અસરગ્રસ્ત છે તેથી આંગળીઓ ઓળંગી ગઈ છે!

વધુમાં, ઓનર 20i નું બળતણ 3,400 એમએએચ બેટરી છે, જે 10 ડબ્લ્યુ ફાસ્ટ ચાર્જિંગ સિસ્ટમ સાથે આવે છે.

સન્માન રૂ. 15,000 કેટેગરીમાં એક ટ્રીપલ કૅમેરા સેટઅપ ચલાવવા માટેનો સન્માન એકમાત્ર સ્માર્ટફોન છે. છબી: ટેક 2 / નંદિની યાદવ

સન્માન રૂ. 15,000 કેટેગરીમાં એક ટ્રીપલ કૅમેરા સેટઅપ ચલાવવા માટેનો સન્માન એકમાત્ર સ્માર્ટફોન છે. છબી: ટેક 2 / નંદિની યાદવ

મહાન સ્પેક્સ પરંતુ તે ખૂબ જ સ્પર્ધા મળી છે

કાગળના અવાજ પર ખૂબ જ કાર્યક્ષમ ઉપકરણ જેવા 20i નું સન્માન કરો અને અલબત્ત, તેની હાઇલાઇટ તરીકે તેની ટ્રીપલ રીઅર કૅમેરા સેટઅપ છે, જે બજેટ સ્માર્ટફોન સેગમેન્ટ માટે મોટો સોદો છે.

સ્માર્ટફોનની કિંમત 14,999 રૂપિયા છે. જો કે, આ સેગમેન્ટમાં ઝીઓમી રેડમી નોટ 7 પ્રોથી આગળ નીકળી શકાય તેવું જોવામાં આવે છે, જે હાલમાં શ્રેણીમાંના શ્રેષ્ઠ ઉપકરણોમાંનું એક છે.

આ પણ વાંચો: માનદ 20 પ્રો પ્રથમ છાપ: કૅમેરા-કેન્દ્રિત ઑલ-રાઉન્ડર જે વનપ્લસને અસ્વસ્થ કરી શકે છે 7

Tech2 હવે વ્હોટઅપ પર છે. નવીનતમ તકનીકી અને વિજ્ઞાન અંગેની બધી ચર્ચાઓ માટે, અમારા વૉટૉપની સેવાઓ માટે સાઇન અપ કરો. ફક્ત Tech2.com/Whatsapp પર જાઓ અને સબ્સ્ક્રાઇબ કરો બટન દબાવો.