પારુલ ચૌહાણ અને મોહેના સિંહ પછી, બે વધુ અભિનેતાઓ યે રિષા ક્યા કહતા હૈ – ટાઇમ્સ હવે

પારુલ ચૌહાણ અને મોહેના સિંહ પછી, બે વધુ અભિનેતાઓ યે રિષા ક્યા કહતા હૈ – ટાઇમ્સ હવે
યે રિષા કયા કહેતા હૈથી બે વધુ કલાકારોએ રાજીનામુ આપ્યું

યે રિષા ક્યા કહતા હૈ | બે વધુ કલાકારોએ છોડી દીધા ફોટો ક્રેડિટ: Instagram

એવું લાગે છે કે યે રિષા ક્યા કેહલાતા હૈની છાપ લીપ સાથે એક નવીનીકરણ થઈ રહી છે. તાજેતરમાં, મોહેના કુમારી સિંઘે જાહેરાત કરી હતી કે તે આ વર્ષે ઓક્ટોબરમાં તેણીના પૌત્ર સાથે ગાંઠ બાંધવા પછી શો છોડશે. લગ્ન કર્યા પછી પણ પારુલ ચૌહાણએ શો છોડી દીધો. ડેબિના, જેણે ગેની ભૂમિકા ભજવી હતી, પણ તાજેતરમાં શો છોડી દીધી હતી અને ઇટીમ્સ અંગેની એક રિપોર્ટ મુજબ, અભિનેત્રી હજુ સુધી નાની સ્ક્રીન પર માતા રમી શકતી નથી. આ શો 5 વર્ષનો લીપ લેશે જ્યાં ગેયુ પહેલેથી જ માતા હશે.

પરંતુ, તે સિવાય અન્ય અભિનેતાઓ જેણે તેને છોડી દીધી છે, તે પાછા આવીને, શ્રીમશ અને શુભ સક્સેના, જે લુવ અને કુશની ભૂમિકા ભજવે છે, પણ શો છોડી દેશે. બંને પાસે Instagram પર શેર કરેલ એકાઉન્ટ છે અને સેટ્સમાંથી કેટલાક ફોટાને દરેકને વિદાય સંદેશા સાથે પોસ્ટ કર્યા છે. તેઓએ લખ્યું, “આભાર રાજન સર, ટીમ ડીકેપી અને યરકેકે પરિવાર. તે ક્યારેય રીલ કુટુંબ નહોતું તે આપણા માટે એક વાસ્તવિક કુટુંબ છે. તે માત્ર મીઠી યાદો અને માસ્ટિની ઘણી સાથે અઢી વર્ષનો અનફર્ગેટેબલ પ્રવાસ હતો. તમારા પ્રેમ અને આશીર્વાદો માટે Instagram કુટુંબનું એક મોટું આભાર. આદર આપના પૂર્ણ અને શુભ (લુવ / કુશ) ના આદરથી.

અહીં તેમના પોસ્ટ તપાસો.

આ શોએ નાયરા અને કાર્તિકના જુદા જુદા સાથે 5 વર્ષનો કૂદકો લીધો છે. જયારે નાયરા તેમના ભૂતકાળની કોઈ યાદ ન ધરાવતી એક માતા તરીકે પોતાનું જીવન જીવે છે, ત્યારે કાર્થીક પોતાના એકલા જીવનને આ છાપ હેઠળ જીવે છે કે નાયર મૃત્યુ પામ્યો છે. હકીકતમાં, પ્રોમો અનુસાર, નાયરના પુત્ર તેના પિતા, કાર્તિક જેવા જ જન્મદિવસની વહેંચણી કરે છે. આગામી પાથમાં શો પર શું ચાહકો જોશે તે તેમના પાથ છેલ્લે કેવી રીતે ટકરાય છે અને તેઓ કેવી રીતે ફરીથી જોડાશે. વધુ અપડેટ્સ માટે અમારી સાથે રહો.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ