'તમે સામનો કરવા માટે ભયભીત હતા': યુવરાજ સિંહ શોએબ અખ્તર શ્રદ્ધાંજલિ વિડિઓ – એનડીટીવી ન્યૂઝને પ્રતિક્રિયા આપે છે

'તમે સામનો કરવા માટે ભયભીત હતા': યુવરાજ સિંહ શોએબ અખ્તર શ્રદ્ધાંજલિ વિડિઓ – એનડીટીવી ન્યૂઝને પ્રતિક્રિયા આપે છે

યુવરાજ સિંઘે કહ્યું હતું કે જ્યારે શોએબ અખ્તર તેના માટે બાઉલમાં આવ્યો ત્યારે તે “ભયાનક” હતો. © એએફપી

યુવરાજસિંહે સોમવારે આંતરરાષ્ટ્રીય તેમજ આઇપીએલ ક્રિકેટમાંથી તેમની નિવૃત્તિની જાહેરાત કરી હતી . તેમના પ્રેસ કોન્ફરન્સ પછીથી, સોશિયલ મીડિયા ભારતીય શ્રદ્ધાંજલિના સૌથી વધુ સફળ વ્યક્તિઓમાંના એક માટે શ્રદ્ધાંજલિ અને ઇચ્છાઓથી ભરાઈ ગયું છે. ભૂતપૂર્વ ટીમના સાથી સચિન તેંડુલકર, વિરાટ કોહલી અને અન્યોની પસંદગી યુવરાજ સિંઘની કારકિર્દી અને રમત પરની તેની અસર વિશે કહેવાની ઝળહળતી હતી , પરંતુ સરહદની એક શ્રદ્ધાંજલિએ આંખ પકડ્યો હતો. પાકિસ્તાનના ભૂતપૂર્વ ભૂતપૂર્વ ઝડપી બોલર શોએબ અખ્તરએ “રોકસ્ટાર, એક મેચ વિજેતા” અને તેના “ખૂબ જ સારા મિત્ર” માટે બોલી લગાવવાની ખાસ વિડિઓ બનાવી હતી અને તે માણસ પાસેથી વિશેષ જવાબ મળ્યો હતો.

“યુવરાજ એક રોકસ્ટાર, એક મેચ વિજેતા અને ખૂબ જ સારો મિત્ર છે. જ્યારે મેં 2003 માં સેન્ચુરીયન ખાતે વર્લ્ડકપની મેચમાં તેને જોયો ત્યારે તેણે ખૂબ જ સારો દેખાવ કર્યો અને હું હંમેશા તેને એક ભવ્ય બેટ્સમેન મળ્યો. તે પંજાબી છે અને બોલે છે ભાષા, “અખ્તર સોમવારે જણાવ્યું હતું.

“મને યાદ છે કે તે ખૂબ જ સ્વસ્થતાથી રમતા હતા. યુવી હંમેશા ક્રિકેટ વિશે ઘણું જાણતા હતા. યુવરાજે તેમના રાષ્ટ્ર માટે અજાયબીઓની કામગીરી કરી હતી. તેઓ 2011 ની વર્લ્ડકપ વિજયની એક અવિભાજ્ય ભાગ હતા અને સ્ટુઅર્ટ બ્રોડ સામેની તેમની છ 6 અવિશ્વસનીય હતી. ખૂબ જ દેશભક્ત ભારતીય અને તે હંમેશાં મેચ-વિજેતા હતા. હું તેમને ભવિષ્યમાં દરેક વસ્તુ માટે શુભેચ્છા પાઠવવા માંગુ છું. ”

અહીં સંપૂર્ણ વિડિઓ છે:

યુવરાજ સિંહનો નિવૃત્તિ ઇન્ટરનેશનલ ક્રિકેટ તરીકે વિશેષ સંદેશ મેચ વિજેતા ગુમાવ્યો https://t.co/JVURwPUy5b

શોએબ અખ્તર (@ શોએબ 100 મી.મી.) 10 જૂન, 2019

હાર્ટ-વોર્મિંગ વિડિઓના જવાબમાં, યુવરાજે ટ્વીટ કર્યું , “તમારી શુભ ઇચ્છાઓ બદલ આભાર. મારા પર વિશ્વાસ રાખો દર વખતે તમે મારા પર વાટકામાં દોડતા હોવ તે ભયાનક હતું! તમારી સામે ઘણા હિંમત ભેગા કરવા માટે અમે તમારી પાસે કેટલીક મહાન લડાઈઓ કરી હતી. @ shoaib100mph એ ક્ષણોને હંમેશાં ગમશે. ”

તમારી મનોહર ઇચ્છાઓ માટે આભાર વેતન. મારા પર વિશ્વાસ કરો દર વખતે તમે મારી પાસે વાટકામાં દોડતા હતા તે ભયાનક હતું! તમને સામનો કરવા માટે ઘણા હિંમત એકત્રિત કરવી પડી હતી. શોએબ અખ્તરના ખાસ સંદેશ https://t.co/a1pdmT1mrA @ અમે shoaib100mph એ ક્ષણોને હંમેશાં આનંદ આપીએ છીએ.

– યુવરાજ સિંહ (@ યુયુવી 1212) જૂન 11, 2019

સ્ટાઇલિશ ડાબોડી બેટ્સમેન, જેમની મેદાનના ખેડૂતોએ ભારતની છેલ્લી બે વર્લ્ડકપ જીતી લીધી હતી, તેણે 304 વનડે, 58 ટી 20 અને 40 ટેસ્ટ રમ્યા હતા. તેણે ક્રિકેટમાં એક ખેલાડી તરીકે નામ બનાવ્યું હતું જે તેના ઇલેક્ટ્રિક ફીલ્ડિંગ દ્વારા, બૉલિંગ અથવા ભયંકર બેટિંગ દ્વારા છૂટાછેડા આપી શકે છે.

(એએનઆઈ ઇનપુટ્સ સાથે)

હાઈલાઈટ્સ

  • શોએબ અખ્તર યુવરાજ સિંહ માટે શ્રદ્ધાંજલિ વિડિઓ બનાવે છે
  • યુવરાજ સિંહે શોએબ અખ્તરની ટ્વિટર પરની વિડિઓનો જવાબ આપ્યો
  • યુવરાજ સિંઘે સોમવારે પોતાની ઝગઝગતું ક્રિકેટ કારકિર્દી પર સમય બોલાવ્યો

સંબંધિત લેખો