વિજય દેવાવરકાંડાએ કહ્યું કે અર્જુન રેડ્ડીનું કામ કરવું શરમજનક છે. અંદર આઘાતજનક દેવું! – ફિલ્મબીટ

વિજય દેવાવરકાંડાએ કહ્યું કે અર્જુન રેડ્ડીનું કામ કરવું શરમજનક છે. અંદર આઘાતજનક દેવું! – ફિલ્મબીટ

સમાચાર

ઓ-રોકીટીમ રાજપાલ

|

તે કોઈ રહસ્ય નથી કે 2018 યુવાન અભિનેતા વિજય દેવરકાંડા માટે મિશ્ર નસીબનું વર્ષ હતું. ઓગસ્ટમાં, ગીતા ગોવિંદમ બોક્સ ઓફિસ પર સારી પ્રતિક્રિયા માટે ખુલ્લા થઈ ગયા અને હિટ તરીકે ઉભરી આવ્યા ત્યારે, તે બધા યોગ્ય કારણોસર નગરની વાત બન્યા. દુર્ભાગ્યે, તેની આગામી પ્રકાશન નોટાનો કોઈ ટ્રેસ વિના ડૂબાયો અને ‘રેડિઝ’ પ્રભાવિત કરવામાં નિષ્ફળ ગયો. સદભાગ્યે, તે ટેક્સીવાલા સાથે પાછો ફર્યો અને વર્ષને સારી નોંધ પર સમાપ્ત કરી.

હવે, તે આશ્ચર્યજનક કારણોસર પ્રસિદ્ધિમાં છે. તાજેતરમાં મીડિયા સાથે વાતચીત કરતી વખતે, વિજય દેવાવરકોન્ડાએ જણાવ્યું હતું કે, જ્યારે તેઓ સંપ્રદાયની ફિલ્મ અર્જુન રેડ્ડીને શરમ અનુભવે છે ત્યારે તેઓ તેમના કારકીર્દિમાં એક તબક્કે પહોંચવા માંગે છે, જેણે ચાહકોમાં સારી વાત બજાવી હતી.

Vijay Deverakonda

“મને થોડા વર્ષો પછી એક તબક્કે પહોંચવું જોઈએ, જ્યારે હું પાછો જોઉં છું ત્યારે મને અર્જુન રેડ્ડીને શરમ લાગવી જોઈએ. ભવિષ્યમાં જો હું હજુ પણ એક તબક્કે છું કે હું અર્જુન રેડ્ડી મારી શ્રેષ્ઠ ફિલ્મ છે, તો પછી તે સાબિત કરે છે કે મારી પાસે નથી મારા વ્યવસાયમાં કોઈ પ્રગતિ કરી છે. આ વ્યવસાયમાં, કોઈએ નવી વસ્તુઓ સતત શીખવી જોઈએ. મારો ઉદ્દેશ એ છે કે મારી બધી ફિલ્મો શ્રેષ્ઠ હોવી જોઈએ અને મને ફિલ્મો કરવી જોઈએ જેનો હું તેમને જોઈશ ત્યારે આનંદ કરવો જોઈએ. ”

આ એક મોટો નિવેદન છે અને તે સાબિત કરે છે કે વિજય દેવાવરકાંડા મહત્વાકાંક્ષી વ્યક્તિ છે.

દરમિયાન, હાર્ટથ્રોબ હાલમાં ડિયર કૉમરેડની રજૂઆતની રાહ જોઈ રહ્યું છે, જે 26 જુલાઇ, 2019 ના રોજ રિલીઝ થવાની છે. ભારત કામમા દ્વારા નિર્દેશિત આ ફિલ્મ, ગીતા ગોવિંદમ સહ કલાકાર રાશમિકા મંન્નાના સાથેનો તેમનો બીજો સહકાર દર્શાવે છે.

વિજય દેવાવરકોન્ડા તરત જ લગ્ન કરશે? અભિનેતાની બોલ્ડ સ્ટેટમેન્ટ તેમના રિલેશનશીપ સ્ટેટસ પર વાઈરલ જાય છે

સ્રોત: સિનેજોશ