વિજય 'થલાપથી 64' થાલાપથી 65 'અને' થલાપથી 66 'બરાબર છે? – તમિલ સમાચાર – ઇન્ડિયાજિલેટ્ઝ

વિજય 'થલાપથી 64' થાલાપથી 65 'અને' થલાપથી 66 'બરાબર છે? – તમિલ સમાચાર – ઇન્ડિયાજિલેટ્ઝ

વિજય એટલી દ્વારા નિર્દેશિત ‘થલાપથી 63’ માટે લગભગ દિવસ અને રાત કામ કરે છે અને એજીએસ એન્ટરટેઇનમેન્ટ દ્વારા ઉત્પાદિત છે જે ચેન્નઈમાં એક મહાન ફૂટબોલ સ્ટેડિયમ સેટ પર શૂટિંગના તેના ચોથા શેડ્યૂલમાં છે. વિજયની જોડી તરીકે નયંથારા છે અને જેકી શ્રોફ, કથિર, યોગી બાબુ, વિવેક, ડેનિયલ બાલાજી, આનંદરાજ અને ઇન્દુજા દ્વારા ટેકો આપવામાં આવેલી આ ફિલ્મ દિવાળી 2019 માં રજૂ થવાની છે.

અમે પહેલાથી જ જાણ કરી હતી કે વિજયની આગામી ફિલ્મ ‘થલાપથી 64’ ‘મનાગરમ’ ના લોકેશ કનગરાજ અને કાર્થીની ‘કેથી’ ખ્યાતિ દ્વારા દિગ્દર્શિત કરવામાં આવશે, જે વર્ષના અંત સુધીમાં ફ્લોર પર જશે. કોલીવુડમાં હોટ બઝ એ છે કે વિજયે મધ્યમાં થોડી નાની બજેટ ફિલ્મો કરવાનું નક્કી કર્યું છે અને ‘કના’ ખ્યાતિના અરુણાજા કામરાજ દ્વારા લખેલી વાર્તાઓ ઠીક છે જે ‘થલાપથી 65’ હોઈ શકે છે.

એવું પણ કહેવામાં આવે છે કે નવોદિતે એવી રેખા પણ વર્ણવી છે જે વિજયને ખૂબ પ્રભાવિત કરે છે અને તે ‘થલાપથી 66’ હોવાનું સંભવ છે. સ્ત્રોતો પણ ઉમેરે છે કે સામૂહિક હીરો તેમના નાના મિત્રોની ફિલ્મો માટે નિર્માતાઓ બનાવીને તેમના મિત્રોને મદદ કરવા માંગે છે અને સત્તાવાર ઘોષણા 22 મી જુલાઈએ થલપ્પી વિજયના જન્મદિવસની જેમ જ થઈ શકે છે. મોહન રાજા અને શંકર જેવા મોટા દિગ્દર્શકો સાથેની ફિલ્મો પણ કાર્ડ પર છે અને લાગે છે કે વિજયે તેમના સમૂહના ચાહકો માટે વિવિધ ફિલ્મો આપવાનું નક્કી કર્યું છે.