રીઅલ મેડ્રિડ બોર્ડ સાથે પ્રથમ ક્લેશ માટે ઝિનેડિન ઝિદેન સેટ, બેક બેકઅપ ગોલકીપર બનાવવાનો વિકલ્પ – 90 મિનિટ

રીઅલ મેડ્રિડ બોર્ડ સાથે પ્રથમ ક્લેશ માટે ઝિનેડિન ઝિદેન સેટ, બેક બેકઅપ ગોલકીપર બનાવવાનો વિકલ્પ – 90 મિનિટ

ઝિનાનીન ઝિદેને બર્નાબેની દ્રશ્યો પાછળની થોડીક અચકાતા હોવા છતાં, આગામી સિઝનમાં રીઅલ મેડ્રિડ ખાતે તેનો પુત્ર લુકા બીજા પસંદગીનો ગોલકીપર બનાવવાનો ઇરાદો ધરાવે છે.

સ્પેનિશ રાજધાનીમાં લાકડીઓ વચ્ચેની કીલર નૅસ માટે ફ્રેન્ચાઇમની પ્રાધાન્યતા હોવા છતાં, એવું લાગે છે કે બેબી જિરાફ-એકેક થિબૌટ કોર્ટોઇસ આગામી સિઝનમાં મોજા લઈ લેશે – ઓછા ફેશનેબલ કોસ્ટા રિકને જેટિસેન કર્યું હતું.

માર્કાએ અહેવાલ આપ્યો છે કે નસાસ, જેણે તમામ સિઝનમાં બેલ્જિયન સાથે પોતાનું સ્થાન લડવાની ફરજ પડી હતી, તેને જાણ કરવામાં આવી છે કે આગામી અભિયાનની તેમની યોજનામાં તેમની પાસે કોઈ સ્થાન નથી કારણ કે તેઓ તેમના લાંબા સમય સુધી કર્ટોઇસમાં સ્થિત ભાવનાત્મક વિશ્વાસને ન્યાયી ઠેરવે છે તેના અનુસંધાનમાં.

જાન્યુઆરીમાં લીડ્ઝ યુનાઈટેડને સારા જવા માટે નાવા છોડીને અને લાંબા સમયના બેકઅપ કિકો કેસિલા પ્રસ્થાન સાથે, લોસ બ્લાન્કોસને એક નવી વ્યક્તિની જરૂર છે, જે ઊંડા ચાર્ટ પર કોર્ટોઇસ પાછળ બેસવાની જરૂર છે – ઝિદેન જુનિયર મેનેજર દ્વારા પસંદગીના ઉમેદવાર સાથે. તેના પિતા કોણ છે.

માર્કાએ ઉમેર્યું હતું કે રીઅલ બોર્ડ 20 વર્ષીય યુક્રેનિયન સ્ટોપર એન્ડ્રી લ્યુનિનને બેકઅપ આપવાનું પસંદ કરશે, જેણે તેમની રાષ્ટ્રીય ટીમ માટે ત્રણ વખત રમ્યા છે અને તેમની બેલ્ટ હેઠળ યુક્રેનિયન પ્રિમીયર લીગનો પ્રારંભનો અનુભવ બે સંપૂર્ણ સીઝન છે.

આ સીઝનમાં બર્નાબે સામે પાછા ફરવાનું શરૂ કરતી વખતે ઝિદેનને ક્લબના નિર્ણયો પર વધુ નિયંત્રણ આપવાનું વચન આપતાં, બોસ અને ટોચની પિત્તળ વચ્ચેના કેટલાક ક્રેકના શરૂઆતના દેખાવને કારણે બોર્ડ તેનાથી થોડો સમય સામે લડવાનું શક્ય નથી. આગળ એક ઉનાળામાં.