લેનોવોની નવી થિંકબુક લેપટોપ લાઇન સ્લિમનેસ અને સુરક્ષા – એન્જેજેટ માટે બનાવવામાં આવી છે

લેનોવોની નવી થિંકબુક લેપટોપ લાઇન સ્લિમનેસ અને સુરક્ષા – એન્જેજેટ માટે બનાવવામાં આવી છે

તે વારંવાર નથી કે લેનોવો બ્રાન્ડની નવી લેપટોપ રેન્જ શરૂ કરે છે, અને જો તમને ધ્યાનમાં રાખવામાં આવે છે કે તમે ધ્યાનમાં રાખીને એક મેળવી રહ્યા હોવ તો આ એક દેખાવ જેવું હોઈ શકે છે. પીસી મેકરએ થિંકબુક શ્રેણી રજૂ કરી છે, જે એકદમ આકર્ષક પેકેજમાં “બિઝનેસ-ગ્રેડ” સુવિધાઓ અને સુરક્ષાનું વચન આપે છે. થિંકબુક 13 અને 14 (બંને ઉપર દર્શાવેલ) બંનેએ સ્કાયપે કીઝ, ટી.પી.એમ. 2.0 સુરક્ષા ચિપ્સ, ફિંગરપ્રિન્ટ વાચકો અને વેબકેમ ગોપનીયતા શટર્સને સમર્પિત કર્યા છે. જો કે, તેઓ વધારાની-પાતળા ડિસ્પ્લે બેઝેલ્સ અને શરીર 0.65 ઇંચની જાડા હેઠળ પ્રમાણમાં આકર્ષક હોય છે. અમે તેમને સ્ટાઇલીશ કહીશું નહીં, પરંતુ તમે તમારી ફ્લાઇટની રાહ જોઇ રહ્યા હોય ત્યારે તમારા બેગમાંથી એકને ફટકારવા માટે દોષિત ઠરાશો નહીં.