વનપ્લસ 7 પ્રો કંબ્રેશન મોટર 200% મજબૂત હશે – જીએસએમઆરએનએનએ સમાચાર – જીએસએમઆરએના.કોમ

વનપ્લસ 7 પ્રો કંબ્રેશન મોટર 200% મજબૂત હશે – જીએસએમઆરએનએનએ સમાચાર – જીએસએમઆરએના.કોમ

OnePlus ફોન્સ વિશેની એક સામાન્ય ફરિયાદો એ છે કે તેમની સ્પંદન મોટર નબળી છે . સીઇઓ પીટ લૌએ જાહેર કર્યું છે કે વનપ્લસ 7 પ્રોમાં નવી મોટર હશે જે 200% મજબૂત છે. તમે કૉલ્સ અને અન્ય સૂચનો માટે ત્રણ સ્તરની કંપન અને છ સ્પંદન પેટર્નમાંથી પસંદ કરી શકશો.

લાઉએ કીબોર્ડ અર્થનિર્ધારણ માટે સ્પંદન ટ્યુનિંગનો ઉલ્લેખ કર્યો છે, જેનો અર્થ એ છે કે તેનો અર્થ શું છે તે સ્પષ્ટ રીતે નહીં.

“અમારી ટીમને વન-પ્લસ 7 પ્રોની આંતરિક ડિઝાઇન પર ફરીથી વિચાર કરવો પડ્યો હતો, જે ઉપકરણની જાડાઈ વધ્યા વગર શરીરની અંદર ફિટ થઈ શકે છે, જે ઓછા એર્ગોનોમિક લાગણી તરફ દોરી શકે છે. તે જ સમયે, આપણે હોપ્ટિક મોટર તે યોગ્ય સ્થાને હતું જેથી હોપ્ટીક્સ મજબૂત હશે, છતાં પણ સમગ્ર ઉપકરણમાં, “લૌએ કહ્યું.

સોર્સ | વાયા