વનપ્લસ ઓક્સિજનસ 9 ની ગેલેરી એપ્લિકેશન – એક્સડીએ ડેવલપર્સ માટે બીટા પ્રોગ્રામ ખોલે છે

વનપ્લસ ઓક્સિજનસ 9 ની ગેલેરી એપ્લિકેશન – એક્સડીએ ડેવલપર્સ માટે બીટા પ્રોગ્રામ ખોલે છે

અપડેટ્સને નિયમિતપણે બહાર લાવવાની તેની વલણ માટે, Android સમુદાયમાં OnePlus ને સન્માનપૂર્વક માન આપવામાં આવે છે. પરંતુ તેના (હવે) ઉપકરણોની વિશાળ સૂચિને લીધે, સિસ્ટમ એપ્લિકેશન્સને અપગ્રેડ અને ઑપ્ટિમાઇઝ કરવા માટે વ્યક્તિગત સૉફ્ટવેર અપડેટ્સને દબાણ કરવાથી, જેમ કે તેના લૉન્ચર, હવામાન એપ્લિકેશન, આયકન પેક્સ અથવા તેના બેલ્ટ હેઠળ દરેક સ્માર્ટફોન પરની ગેલેરી અલગથી થોડી કરવેરા હોઈ શકે છે. આથી, તેણે તેની કેટલીક સિસ્ટમ એપ્લિકેશન્સને ઓફલોડ કરવાનું પ્રારંભ કર્યું છે જે તેના બધા ઉપકરણો પર સમાન કાર્ય કરે છે, જે Google Play Store પર 2017 માં પાછું ફરે છે . આ બંને વપરાશકર્તાઓ તેમજ કંપની માટે અનુકૂળ છે કારણ કે એપ્લિકેશન્સ ઘણી વાર અપડેટ થઈ શકે છે, જો સિસ્ટમ ઘણી વખત અપડેટ ન થાય તો પણ.

હવે, તે અનુભવને આગળ વધારવા માટે, કંપની તેના ગેલેરી એપ્લિકેશન માટે બીટા પ્રોગ્રામ ખોલી રહી છે. આ પગલાથી ઉત્સાહીઓએ ઇરાદાપૂર્વકના લક્ષણોની પ્રારંભિક પૂર્વાવલોકન તેમજ એપ્લિકેશનમાં ડિઝાઇન ફેરફારોને મંજૂરી આપવી જોઈએ. વધુમાં, કંપની ઇન્ટરફેસ તેમજ એપ્લિકેશનના વપરાશકર્તા અનુભવને સુધારવા માટે વપરાશકર્તાઓ પાસેથી સૂચનો અને પ્રતિસાદનો પણ ઉપયોગ કરી શકે છે. આ બીટા પ્રોગ્રામ એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇ પર આધારિત ઓક્સિજન ઓએસ 9 ચલાવનારા વપરાશકર્તાઓ સુધી મર્યાદિત છે. આનો અર્થ એ કે ફક્ત OnePlus 6 , OnePlus 6T, OnePlus 5 અથવા OnePlus 5T સાથેના વપરાશકર્તાઓ આ સુવિધાનો ઉપયોગ કરી શકે છે

OnePlus 6 XDA ફોરમ્સ વનપ્લસ 6T XDA ફોરમ્સ

OnePlus Gallery એપ્લિકેશન એ ઉપયોગમાં સરળ એપ્લિકેશન છે અને તે બધા મૂળભૂત કાર્યો માટે પ્રદાન કરે છે કે જે ગેલેરી એપ્લિકેશનને ઑફર કરવી આવશ્યક છે. તે ઉપલબ્ધ મીડિયાને સમયરેખાના સ્વરૂપમાં ગોઠવે છે અને તેમને સ્થાન-મુજબ અથવા ફોલ્ડર મુજબના દૃશ્યોમાં સૉર્ટ કરવાની મંજૂરી આપે છે. વધારામાં, તે ઇનબિલ્ટ ફોટો એડિટર સાથે પણ આવે છે જેથી વપરાશકર્તાઓ તૃતીય-પક્ષ એપ્લિકેશન વગર તેમની છબીઓને ફરીથી ટચ કરવામાં સહાય કરે છે (તેમ છતાં ઘણા આવૃત્તિ સાધનો તાજેતરમાં દૂર કરવામાં આવ્યાં હતાં) અને તેમને પૃષ્ઠભૂમિ સંગીત સાથે સિનેમેટિક સ્લાઇડશૉઝ બનાવવા માટે પણ પરવાનગી આપે છે. આ એપ્લિકેશન ઇન્ટરફેસની અંદર સરળ નેવિગેશન માટે સ્વાઇપ હાવભાવને પણ સપોર્ટ કરે છે જેમ કે તમે થંબનેલ્સના કદને વધારવા અથવા ઘટાડવા માટે સમયરેખા દૃશ્ય પર ઝૂમ ઇન અને આઉટ કરી શકો છો.

વનપ્લસ 5 એક્સડીએ ફોરમ્સ વનપ્લસ 5 ટી એક્સડીએ ફોરમ્સ

જો તમે OnePlus 3 / 3T નો ઉપયોગ કરી રહ્યાં છો, તો તમે હજી સુધી બીટા પરીક્ષણકર્તાઓ તરીકે સાઇન અપ કરી શકશો નહીં, પછી ભલે તેઓ નવીનતમ Android પાઇ બીટા ચલાવી રહ્યાં હોય.

OnePlus Gallery બીટા માટે સાઇન અપ કરો

જ્યારે એપ્લિકેશન વનપ્લસ સ્માર્ટફોન પર પ્રતિબંધિત છે, ત્યારે તમે અન્ય OEM ના ઉપકરણો પર એક્સડીએ વરિષ્ઠ સભ્ય ઇરાય્રાફેટ દ્વારા સંચાલિત બિનસત્તાવાર સંસ્કરણનો ઉપયોગ કરી શકો છો. જો કે, ત્યાં એવી શક્યતા છે કે તેમાં સત્તાવાર એપ્લિકેશન તરીકે તમામ નવીનતમ સુવિધાઓ અથવા કાર્યો હોઈ શકે.


સોર્સ: વનપ્લસ ફોરમ્સ

તમારા ઇનબોક્સમાં વિતરિત જેવા વધુ પોસ્ટ્સ જોઈએ છે? અમારા ન્યૂઝલેટર પર સબ્સ્ક્રાઇબ થવા માટે તમારું ઇમેઇલ દાખલ કરો.