પુબ મોબાઇલ સીઝન 7 લીક ટીપ્સ નવી સ્કિન્સ, વેપન, રોયલે પાસ પુરસ્કારો અને વધુ – એનડીટીવી ન્યૂઝ

પુબ મોબાઇલ સીઝન 7 લીક ટીપ્સ નવી સ્કિન્સ, વેપન, રોયલે પાસ પુરસ્કારો અને વધુ – એનડીટીવી ન્યૂઝ

પુબ મોબાઇલની સીઝન 6 સમાપ્ત થઈ રહી છે, પરંતુ જો તમે જાણતા હો કે હિટ મોબાઇલ ગેમના સિઝન 7 સ્ટોરમાં છે, તો તમે નસીબમાં છો. સીઝન 7 રોયલે પાસ અને તેની સાથે આવતા વળતર વિશેની કેટલીક માહિતી સાથે PUBG મોબાઇલના સિઝન 7 ની વિગતો લીક થઈ ગઈ છે. તાજા લીક મુજબ, સિઝન 7 માં નવું હેન્ડહેલ્ડ શસ્ત્ર હશે, બંદૂકો તેમજ હેલ્મેટ, નવા પોશાક પહેરે અને અવતાર કસ્ટમાઇઝેશન વિકલ્પો માટેના નવા સ્કિન્સનો સમાવેશ થાય છે. PUBG મોબાઇલનો સિઝન 7, અપડેટ દ્વારા પસાર થવાની ધારણા છે, જે આગામી સપ્તાહે બહાર આવશે.

પબ્ગ મોબાઇલ સીઝન 7 લીક્સ YouTube ના સૌજન્યથી આવે છે. શ્રીગોસ્ટગેમીંગ, જેમણે આગામી રમત તત્વો તેમજ નવી સીઝનના આગમનની વિગતો લીક કરી છે. જો લીકથી કોઈ વસ્તુ ચાલશે, તો સિઝન 7 એ બિલ્ડ નંબર 0.12.5 સાથે અપડેટના રોલઆઉટને બંધ કરશે, જે 17 મી મે સુધી પહોંચશે. તે પહેલાં, PUBG મોબાઇલના સર્વર્સ અસ્થાયી રૂપે નીચે લઈ જશે 16 મી મે, જ્યારે સિઝન 7 રોયલે પાસ રજિસ્ટ્રેશન 18 મી મેથી શરૂ થશે.

પ્યુજીજી મોબાઇલમાં નવા ઇન-ગેમ તત્વો વિશે વાત કરવાથી સીઝન 7 સાથે આવવા માટે નવા અવતાર ફ્રેમ્સ, ‘સ્કોર્પિયન’ નામની નવી બંદૂક, નવી મૂછ શૈલી, ફ્લાઇટ ટ્રેઇલ અને પેરાશૂટ ટ્રેઇલ ઇનામો મળશે. ખેલાડીઓને એકેએમ, કાર 98 કે એમ, એમ 4, અને યુઝડી જેવા બંદૂકો માટે લેવલ 1 અને લેવલ 3 હેલ્પમેટ સ્કિન્સ, લેવલ 1 બેકપેક ત્વચા સાથે નવી સ્કિન્સ પણ મળશે.

સીઝન 7 રોયલે પાસ માટે, એલિટ અપગ્રેડ 600 યુસી (અજાણ્યા કેશ, પુગ મોબાઇલની ઇન-ગેમ ચલણ) ની કિંમત લેશે, જ્યારે એલિટ અપગ્રેડ પ્લસ ટાયર 1,800 યુસી શેલિંગ દ્વારા પસંદ કરી શકાય છે. ખેલાડીઓને રોયલ પાસ ખરીદવા માટે 100 પીઆર પોઇન્ટ્સ મળશે, અને રોયલ પાસમાં તેઓ 100 ની સપાટીને પાર કરી લે પછી શહેરી સ્કેવેન્જર અથવા એસોલ્ટ સ્ક્વોડ તરીકે ઓળખાતા બે વિશિષ્ટ કોસ્ચ્યુમ માટે પાત્ર પણ હશે. સિઝન 7 એ રોયલે પાસ ઇઝેડ મિશન લાયસન્સ તરીકે ઓળખાતી નવી મિશન સિસ્ટમ રજૂ કરવા માટે પણ મોકલવામાં આવે છે.

પર્ક તરીકે, રોયેલે પાસ સભ્યોને અન્ય ખેલાડીઓ, અઠવાડિયામાં ફ્રી મિશન કાર્ડ્સ કરતા એક અઠવાડિયા પહેલાં સાપ્તાહિક પડકારો, અને અઠવાડિયા 8 માં 10 મિશન આવશ્યકતાઓને છોડી દેવાનો વિકલ્પ સીધી રીતે ભદ્ર છાતી ખોલવા માટેનો વિકલ્પ મળશે. પબજી મોબાઇલ સીઝન 7 માં નવી રેન્કિંગ સિસ્ટમ પણ રજૂ કરવામાં આવશે, પરંતુ તેના વિશે ઘણી વિગતો ઉપલબ્ધ નથી.