રફેલ નડાલ, નોવાક જોકોવિક અને કંપની રોયલ પેલેસ – એટીપી ટુર પર પ્રિન્સ આલ્બર્ટની મુલાકાત લો

© રોલેક્સ મોન્ટે-કાર્લો સ્નાતકોત્તર

મોનાકોના એચએસએચ રાજકુમાર આલ્બર્ટ બીજા એટીપી ટુર દ્વારા રોલેક્સ મોન્ટે-કાર્લો માસ્ટર્સની આગળ શ્રેષ્ઠ જોડાયા છે.

એટીપી ટુરના સ્ટાર્સ રોનાક્સ મોન્ટે-કાર્લો માસ્ટર્સની આગળ મોનાકોના એચએસએચ પ્રિન્સ આલ્બર્ટ II માં જોડાયા

આ અઠવાડિયે, એટીપી ટૂરના ભદ્ર લોકો રોલેક્સ મોન્ટે-કાર્લો માસ્ટર્સ ખાતેની પ્રચંડતામાં લીધેલા ટ્રોફી માટે લીધેલા છે , જેમાં પ્રિન્સિપાલિટીમાં લીટી પર ગૌરવ છે.

પરંતુ પ્રથમ, પસંદગી જૂથને પેલેસ ખાતેના મોનાકોના એચએસએચ રાજકુમાર આલ્બર્ટ II દ્વારા પ્રાપ્ત થવાનો વિશેષાધિકાર હતો. રાજકુમાર દર વર્ષે ક્રિયામાં ભાગ લઈને ટૂર્નામેન્ટનો અભિન્ન સહભાગી રહ્યો છે.

રવિવારના રોજ, તેમણે 11 વખતના ચેમ્પિયન રાફેલ નડાલના ટોચના ખેલાડી નોવાક જોકોવિક , તેમજ એલેક્ઝાંડર ઝેવરેવ , ડોમિનિક થેમ , કેઇ નિશિકોરી , મારિન સિલિક , સ્ટેફાનોસ ત્સિસ્સીપાસ , ફેલિક્સ ઑગેર-અલીસાઇમ , ડેવિડ ગોફિન , ડેનીલ મેદવેદેવ અને મિસ્ચા ઝેવેરવનું સ્વાગત કર્યું . નિશિકોરીએ ગયા વર્ષે રનર-અપ સમાપ્ત કર્યો હતો, જ્યારે ઑગેર-અલાસાઇમ મિયામીમાં એટીપી માસ્ટર્સ 1000 ઇવેન્ટમાં સેમિ-ફાઇનલ સમાપ્ત થઈ રહ્યો છે.

જ્યારે ટેનિસ રોયલ્ટી મોનાકો રોયલ્ટી મળે છે 🤩

એ.ટી.પી. પ્લેયર્સે પ્રિન્સ આલ્બર્ટ II ના મહેલની વિશિષ્ટ મુસાફરી કરી હતી# રોલેક્સસીએમએસ્ટર્સ pic.twitter.com/GCG5xvOFfS

ટેનિસ ટીવી (@TennisTV) 14 એપ્રિલ, 2019

પ્રતિષ્ઠિત ટુર્નામેન્ટની 113 મી આવૃત્તિની શરૂઆતમાં, 11 ખેલાડીઓએ સ્ટેટ ઍપાર્ટમેન્ટ્સમાં થ્રોન રૂમની મુલાકાત લીધી અને પેલેસ ટાંકીની શોધ કરી અને કોકટેલ માટે મિરર ગેલેરીમાં પ્રવેશ કર્યો. જોકોવિકે શાહી બાળકો એચએસએચ ક્રાઉન પ્રિન્સ જેક્સ અને એચએસએચ પ્રિન્સેસ ગેબ્રિઅલા માટે હાજર તમામ ખેલાડીઓ દ્વારા સહી કરેલા બે દડા રજૂ કર્યા.

ડીજોકોવિક

નડાલ, જેમણે 2003 માં પોતાની ટુર્નામેન્ટની શરૂઆત કરી હતી, મોન્ટે-કાર્લોમાં 11 ટાઇટલ અને એટીપી માસ્ટર્સ 1000 ટુર્નામેન્ટ્સમાં 33 ટાઇટલ્સમાં રેકોર્ડ કરવાના છે, જ્યારે બે વખત મોન્ટે-કાર્લો ચેમ્પિયન ડીજોકોવિક, સ્પાનિયર્ડના માસ્ટર્સ સાથે મેચ કરી શકે છે. પ્રિન્સિપિટીમાં આ અઠવાડિયે વિજય સાથે 1000 ટાઇટલ ચિહ્ન. ઝેવરેવ અને ઇન્ડિયન વેલ્સની ટાઇટલ થાઇમ ત્રીજા અને ચોથા ક્રમાંકે છે, જ્યારે ગયા વર્ષે રનર અપ નિશિકોરી પાંચમા ક્રમાંકમાં છે.