નોકિયા ફોન્સ 'ડિઝાઇન ઑફ એલાસડેર મેકફેલ કંપની છોડે છે? નોકિયાઓમ

નોકિયા ફોન્સ 'ડિઝાઇન ઑફ એલાસડેર મેકફેલ કંપની છોડે છે? નોકિયાઓમ
રુન ફોર્સિથ અને એલાસડેર મેકફેલ

એચએમડી ગ્લોબલ મેનેજમેન્ટમાં કેટલાક ફેરફારો કરી રહ્યું છે, અને મારે કહેવું જ જોઈએ કે કેટલીક જરૂરિયાત છે, ખાસ કરીને સપ્લાય અને માર્કેટિંગ ચેનલમાં, કારણ કે નવા નોકિયા ફોન પૂરતા દેખાતા નથી.

પરંતુ, પરિવર્તન બળ સાથે ન હોવું જોઈએ, પરંતુ તેના બદલે સર્જિકલ ચોકસાઇ સાથે કરવામાં આવે છે. એચએમડી પાસે નોકિયા પૃષ્ઠભૂમિ સાથે ઘણા બધા સારા કર્મચારીઓ છે, અને ફેરફારો રેન્ડમ હોવું જોઈએ નહીં. પરિવર્તન ફક્ત માર્કેટીંગમાં નહીં, પણ ટોચની વ્યવસ્થામાં પણ થાય છે. એવું લાગે છે કે એચએમડીના હેડ ઓફ ડિઝાઇન (બેમાંથી એક) એલાસડેર મેક્ફેલે 2019 ની શરૂઆતમાં કંપનીને છોડી દીધી છે જો લિંક્ડઇનમાં ડેટા સાચું છે. વર્તમાન (અને એકમાત્ર) ડિઝાઇનના વડા, લિંક્ડઇન મુજબ, રાઉન ફોર્સિથ છે, જેમણે અમને MWC2019 દરમિયાન એચએમડી ગામમાં મળવા અને થોડી વાત કરવાની તક મળી હતી. એલાસડેર મેક્ફેલે ડિઝાઇનના વડા તરીકે એચએમડી ગ્લોબલમાં બે વર્ષ ગાળ્યા હતા અને તે પહેલાં તેઓ લગભગ ત્રણ વર્ષથી માઇક્રોસોફ્ટ મોબાઇલના પ્રિન્સિપલ ડિઝાઇનર હતા, અને નોકિયામાં સાત વર્ષથી તે જ ભૂમિકા ભજવતા હતા.

રુન ફોર્સિથ પણ એક ખૂબ જ અનુભવી ડિઝાઇનર છે અને મને લાગે છે કે તે ભવિષ્યના નોકિયા ફોન પર સારી ડિઝાઇન લાવશે. પરંતુ, મને દુઃખ થાય છે કે નોકિયા સ્પિરિટ ધરાવતા લોકો તેમના મગજમાં સમાવિષ્ટ છે જે એચએમડી ગ્લોબલ અને નોકિયા ફોન છોડીને જાય છે. અમે જોશું કે આ કેવી રીતે પ્રગતિ કરશે અને તે ફોનને કેવી રીતે અસર કરશે. એલાસડેરે પોતાની કંપની ડસ્ટલોન્ડન શરૂ કરી હતી અને કદાચ તે હૅમલ્ટન્ટ તરીકે સલાહકાર તરીકે કામ કરી રહી છે. અમે તેમના ભાવિ કામમાં નસીબની ઇચ્છા રાખીએ છીએ. 🙂

ટીપ માટે આભાર રોકી;).