અહીં જે છે તે સેમસંગ ગેલેક્સી એ 80 કેસો જેવું લાગે છે – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએના.કોમ

અહીં જે છે તે સેમસંગ ગેલેક્સી એ 80 કેસો જેવું લાગે છે – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએના.કોમ

મોબાઇલ ફોન સ્ક્રીન રીઅલ એસ્ટેટના વિસ્તરણ માટેના કોઈ પણ વિચારો, પંચ-છિદ્રો, ફોલ્ડબલ પેનલ્સ અથવા અન્ય કોઈપણ વર્તમાન સોલ્યુશન્સ પ્રત્યે વ્યક્તિગત વિચારો અને સહાનુભૂતિને ધ્યાનમાં લીધા વિના, અમે નિઃશંકપણે ઠીક ઠીક અને ઠીકથી વધુ પડતી સ્માર્ટફોન ડિઝાઇન “પુનરુજ્જીવન” ની વચ્ચે છે. જોકે, ચમકતા નવા ઉપકરણો, જેમ કે સેમસંગ ગેલેક્સી એ 80, પ્રાયોગિક ડિઝાઇન સ્પિરિટને જોડે છે, તેમ છતાં તેઓ દિવસની પસંદગીના “ગ્લાસ સેન્ડવિચ” સ્ટાઈલ પર ભારે આધાર રાખે છે અને આ રીતે “ટંકશાળ” રાખવા માટે ચોક્કસ સ્તરની કાળજી અને સુરક્ષાની જરૂર પડે છે.

સમજી શકાય છે કે, આ ડિવાઇસ માટેના કેસો ડિઝાઇન કરવું એ એકદમ નવી અને આકર્ષક તકલીફ છે. સત્તાવાર ગેલેક્સી ફોલ્ડ કેસ અને તેની પુષ્કળ $ 120 કિંમત ટેગ દ્વારા સ્પષ્ટ કરવામાં આવેલ એક મુશ્કેલ અને સંભવિત રૂપે ખર્ચાળ.

પરંતુ, ભાવવધારા વિષયક છે અને ચોક્કસપણે સમય સાથે સીધા નીચેનો માર્ગ અનુસરે છે. ખરેખર રસપ્રદ બીટ, ઓછામાં ઓછું આપણા જેવા મોબાઇલ ગીક્સ માટે, વાસ્તવિક કેસ ડિઝાઇનની શોધ કરી રહ્યું છે. તેથી જ અમે થોડા પ્રારંભિક ઓપ્શન્સના પ્રતિષ્ઠિત કેસ ઉત્પાદક ઓલિક્સારે ગેલેક્સી એ 80 અને તેની વિસ્તૃત, મધ્યમ ફ્રેમ કૅમેરા મિકેનિઝમને ફેરવવાનું નક્કી કર્યું છે.

ઓલિક્સર સ્લિમ જેન્યુઇન લેધર વૉલેટ કેસ ઓલિક્સર સ્લિમ જેન્યુઇન લેધર વૉલેટ કેસ
ઓલિક્સર સ્લિમ જેન્યુઇન લેધર વૉલેટ કેસ

સૌ પ્રથમ સ્લિમ જેન્યુઇન લેધર વૉલેટ કેસ છે. આ કેસની ખ્યાલને બદલે ઉદાર અભિગમ અપનાવે છે. તેમાં પાછળનાં સેગમેન્ટનો સમાવેશ થાય છે, જે કેમેરા મોડ્યુલના કિનારે વિસ્તરે છે અને ફોન સાથે જોડવા માટે કેટલીક પ્રકારની એડહેસિવ સપાટીનો ઉપયોગ કરે છે. ગેલેક્સી એ 80 ની બાજુઓ, વોલ્યુમ બટનોની નીચે સામગ્રીની પેચ સિવાય, ખૂબ ખુલ્લી રહી છે તે હકીકત દ્વારા આવશ્યક છે. તે કેસના સેગમેન્ટમાં એક હિન્જ તરીકે કામ કરે છે, જે ફ્રન્ટ કાચની ટોચ પર ફ્લિપ્સ કરે છે.

ઓછામાં ઓછું પ્રદર્શન સંપૂર્ણપણે સુરક્ષિત છે. સ્લિમ જેન્યુઇન લેધર વૉલેટ કેસ દલીલપૂર્વક ખૂબ જ ચાલાક અને સ્ટાઇલિશ લાગે છે. ઓલિક્સરની વેબસાઇટ હાલમાં બ્લેક એન્ડ ટેન વેરિઅન્ટની યાદી આપે છે, જે 21.99 ડોલરની છે.

ઓલિક્સર ફ્લેક્સીશીલ્ડ જેલ કેસ ઓલિક્સર ફ્લેક્સીશીલ્ડ જેલ કેસ ઓલિક્સર ફ્લેક્સીશીલ્ડ જેલ કેસ
ઓલિક્સર ફ્લેક્સીશીલ્ડ જેલ કેસ

પછી ફ્લેક્સિશેલ્ડ જેલ કેસ છે જે થોડી વધુ સુરક્ષા પ્રદાન કરે છે. પરંપરાગત નરમ કેસની જેમ તે ફોનની બાજુઓ પર આવરે છે અને તેને આવરે છે, જે “હોઠ” પૂરી પાડે છે જે સ્ક્રીન અને કોઈ સપાટ સપાટી વચ્ચે કેટલીક હવા મૂકે છે. એ નોંધવું રસપ્રદ છે કે ઓલિક્સર એલિવેટિંગ કેમેરાની આસપાસના કેસનો પાછલો ભાગ કાપી શક્યો હતો, જ્યારે હજી પણ ટોચની ફ્રેમના સ્ટેટિક ભાગની આસપાસ તેની પાતળી સ્ટ્રીપ જાળવી રાખ્યો હતો.

ફ્લેક્સી શીલ્ડ જેલ કેસ નોન-સ્લિપ સામગ્રીમાંથી બનાવવામાં આવે છે અને હાલમાં તે સ્પષ્ટ, કાળો અને વાદળી ચલોમાં ઓલિક્સરની વેબસાઇટ પર છે. ગેલેક્સી ફોલ્ડના કેસની સરખામણીમાં આ ભાવ ફક્ત 6.99 ડોલર છે. ગેલેક્સી એ 80 અને અમારી પ્રારંભિક છાપ વિશે વધુ માહિતી માટે, તમે હાથ પર સમીક્ષા કરી શકો છો.

સ્રોત