શાર્પ 8K, 120Hz ડિસ્પ્લે – ટેકરાદર સાથે નવી ડાયનાબૂક એઆઈઓ પર કામ કરી રહી છે

શાર્પ 8K, 120Hz ડિસ્પ્લે – ટેકરાદર સાથે નવી ડાયનાબૂક એઆઈઓ પર કામ કરી રહી છે

<લેખ ડેટા-આઈડી = "AASGMLkbBftUVMdan7Uymn" itemref = "પ્રકાશક વિગતો" આઇટમ્સકોપ = "" વસ્તુ પ્રકાર = "http://schema.org/NewsArticle">

ડિનબૂક એઆઈઓ

છબી ક્રેડિટ: ડિનબૂક

શાશિબાના કમ્પ્યુટર વ્યવસાયથી વધુ ચાલવાનું શરૂ કરી રહ્યું છે, જે શાર્પ $ 36 માટે હસ્તગત કરી મિલિયન ગયા વર્ષે. ગંભીર પ્રદર્શન સાથેનો એક નવું ઑલ-ઇન-વન (એઆઈઓ) કમ્પ્યુટર, શાર્પ માટે જાણીતું કંઈક, જેને ડાયનાબૂક બ્રાન્ડિંગ સાથે બતાવવામાં આવ્યું છે, જેમ કે પીસી વોચ .

નવું કમ્પ્યુટર કોઈપણ વિશિષ્ટ નામથી જોયું ન હતું, પરંતુ તે મળી ગયું Dynabook બ્રાંડિંગ કે તોશિબા તાજેતરમાં તરફ ખસેડવામાં આવી છે .

નવી ડિનબૂક 800 કીટની તેજસ્વીતાને હિટ કરવા સક્ષમ 8K આઇજીઝો પેનલનો ઉપયોગ કરીને 31.5-ઇંચનું પ્રદર્શન ધરાવતું એઆઈઓ છે. તે લ્યુમિનન્સ તે VESA DisplayHDR 600 વિશિષ્ટતાઓને પહોંચી વળવામાં સહાય કરી શકે છે. ડિસ્પ્લેમાં 120Hz નું રીફ્રેશ રેટ પણ છે, જે તેને ખરેખર ઉચ્ચ પ્રદર્શન સ્ક્રીન બનાવે છે.

બધાને એક-એક કમ્પ્યુટરમાં ડાયનેબૂક કરો

છબી ક્રેડિટ: પીસી વૉચ

(છબી: © છબી ક્રેડિટ: પીસી વોચ)

આ સ્પેક્સની બહાર, જોકે , નવા ડાયનાબૂક પીસી વિશે થોડું સ્પષ્ટ નથી. જ્યારે એચડીએમઆઇ 2.1 સ્પષ્ટીકરણ અને ડિસ્પ્લેપોર્ટ 1.4 સ્પેસિફિકેશન 8 કે વિડિયો અથવા 4 કે, ડિસ્પ્લેના 120Hz રીફ્રેશ રેટ પર ટેકો આપવા અને 8K / 120Hz પર ડિસ્પ્લેને પાવર કરવા માટે બેન્ડવિડ્થ ઓફર કરે છે તે બીજો મુદ્દો છે. જો એઆઈઓ ચાર એનવીડીયા જીફોર્સ આરટીએક્સ 2080 ટી ગ્રાફિક્સ કાર્ડ્સને પેક કરી રહ્યો હોય તો પણ, તે 120Hz પર 8K માં ઘણી નવી રમતોને દબાણ કરવા માટે પૂરતી નહીં હોય.

તે માટે શું છે

તે જણાવ્યું હતું કે, નવી ડાયનાબુક સંભવિત રૂપે કાર્યસ્થળ ઉત્પાદકતા માટે લક્ષિત છે. ભૂતકાળમાં, તોશીબા પાસે દૂર પ્રયત્નો દૂર કર્યું છે ગ્રાહક ઉત્પાદનો તેના લેપટોપ્સ સાથે, અને આ પ્રકારનો કમ્પ્યુટર, વિડિઓ અને ગ્રાફિક્સ કાર્ય માટે વધુ સંભવિત લાગે છે, જોકે રંગ ચોકસાઈ અંગે વિગતો જાહેર કરવામાં આવી નથી. તે Nvidia ના વધારાના શક્તિશાળી ક્વાડ્રો ગ્રાફિક્સ પ્રોસેસર્સ સાથે લોડ થઈ શકે છે.

આ નવા ડાયનાબૂક અને iMac Pro એ છે કે આ મોડેલ વિડિઓ કાર્ડ અને મેમરીને અપગ્રેડ કરવાની મંજૂરી આપવાનું કહેવામાં આવે છે. તે એઆઇઓ કમ્પ્યુટર્સ પર કંઈક મુશ્કેલ છે.

આપણે જોઈ નથી કે ડાયનાબૂક આવાસનો ભાગ વાસ્તવિક હાર્ડવેર જેવો લાગે છે, શાર્પ સ્ટોરમાં શું છે તે કહેવાનું મુશ્કેલ છે. કોમ્પેક્ટ ફોર્મ ફેક્ટરમાં હાઉસિંગ અપગ્રેડ મેમરી એ એક વસ્તુ છે, પરંતુ સ્વેપ-સક્ષમ ડેસ્કટૉપ ગ્રાફિક્સ કાર્ડ્સ એકદમ બીજી છે.

< મજબૂત> દ્વારા < મજબૂત> હોટહાર્ડવેર