ફ્લોઇડ રેફરરે ઇન્ટરિમ વેસ્ટ ઇન્ડિઝના કોચ – ક્રિકબઝ નામ આપ્યું

ફ્લોઇડ રેફરરે ઇન્ટરિમ વેસ્ટ ઇન્ડિઝના કોચ – ક્રિકબઝ નામ આપ્યું

પશ્ચિમ ઇન્ડીઝ ક્રિકેટ

<સેક્શન>

<મેટા સામગ્રી = "595" આઇટમપ્રોપ = "પહોળાઈ"> <મેટા સામગ્રી = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c167836/former-cricketer-floyd-reifer.jpg" itemprop = "url"> ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટર ફલોયડ રેફર એ રિચાર્ડ પાયબસને વેસ્ટ ઈન્ડિઝના મુખ્ય કોચ તરીકે બદલી નાખ્યો.

ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટર ફ્લૉઇડ રેઇફર રિચાર્ડ પાયબસને વેસ્ટ ઈન્ડિઝના મુખ્ય કોચ તરીકે બદલી દે છે. © ગેટ્ટી

<વિભાગ આઇટમપ્રોપ = "આર્ટિકલ બૉડી">

2019 વિશ્વ કપથી બે મહિનાથી ઓછા સમયમાં, તાજેતરમાં નિયુક્ત ક્રિકેટ વેસ્ટ ઈન્ડિઝના અધ્યક્ષ રિકી સ્કેરિટ્ટે પુષ્ટિ આપી છે કે હેડ કોચ રિચાર્ડ પાયબસને ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટર ફ્લોયડ રેફર સાથે ઇન્ટરિમ એપોઇન્ટમેન્ટ તરીકે બદલવામાં આવ્યો છે. સ્કેરિટ્ટે પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં જણાવ્યું હતું કે,

“[રેફર] વેસ્ટ ઇન્ડિયન શ્રેષ્ઠતાના સમાન સિદ્ધાંતો જીવે છે જે હવે આપણે આપણા ક્રિકેટમાં જીવી જવું જોઈએ.”

બાર્બાડોસમાંથી રેફરર છે, અને તેણે 1997 અને 200 9 વચ્ચે વેસ્ટ ઈન્ડિઝ માટે છ ટેસ્ટ, આઠ વનડે અને એક ટી 20 મેચ રમી છે. તે છ ટેસ્ટમાં પ્રથમ પાંચ તેમની કારકિર્દીના પ્રથમ બે વર્ષમાં આવ્યા, જ્યારે અંતિમ ખેલાડી સાડા દસ વર્ષ પછી તેમની સાથે આવ્યા, જ્યારે તેમને બાંગ્લાદેશ વિરુદ્ધની ઘર ટેસ્ટ શ્રેણીનો બહિષ્કાર કરતા ઘણા ખેલાડીઓની ઇવેન્ટમાં બીજી પસંદગીની ઇસીઆઈની આગેવાની લીધી. ક્રિકેટ બોર્ડ અને ખેલાડીઓની સંગઠન વચ્ચે વિવાદ.

સ્કેરિટ્ટે પસંદગી નીતિઓ અને કર્મચારીઓમાં થયેલા વ્યાપક ફેરફારો વિશે પણ વાત કરી હતી, જે કેટલાક વરિષ્ઠ તારાઓના વળતર માટે માર્ગ મોકળો કરી શકે છે. સ્ટેન્ડ-ઑફના કારણે રાષ્ટ્રીય બાજુ માટે પસંદગી કરવામાં આવી નથી. વેસ્ટ ઈન્ડિઝના અન્ય એક ભૂતપૂર્વ ખેલાડી – રોબર્ટ હેન્સ – વિવાદાસ્પદ કર્ટની બ્રાઉનને સ્થાને બોર્ડ ઓફ સિલેક્ટર્સના વચગાળાના અધ્યક્ષ તરીકે આવે છે, જે 2013 માં પેનલમાં જોડાયા પછી 2016 માં પદ સંભાળ્યો હતો.

<વિભાગ આઇટમપ્રોપ = "આર્ટિકલ બોડી">

બોર્ડના અધ્યક્ષે ગવર્નિંગ બોડીના ‘વેસ્ટ ઈન્ડિઝ ફર્સ્ટ’ મંત્રનું પણ વર્ણન કર્યું હતું, અને પોતાની જાતને ઉપલબ્ધ કરનારા કોઈપણ ખેલાડીને પસંદ કરવા માટે ઇચ્છાને પુનરાવર્તિત કરી.

“વધુ ખુલ્લી, શામેલ અને ખેલાડી-કેન્દ્રિત બનવા માટે અમારી પસંદગી નીતિને તાત્કાલિક ગોઠવવાની અમને જરૂર પડી છે,” સ્કેરિટે જણાવ્યું હતું.

“આ અઠવાડિયે જે ફેરફારો થયા છે તે બદલામાં કર્મચારીઓમાં પરિવર્તન અથવા રેન્કમાં શેક અપ કરતાં વધુ છે,” સ્કેરિટ્ટે જણાવ્યું હતું. “આ એક ગણતરીત્મક વ્યૂહાત્મક પગલું છે, જે સંસ્કૃતિ માટે ઉત્કટતાને ઉત્તેજન આપવા માટે રચાયેલ છે, જ્યાં ખૂબ જ કેન્દ્રમાં જ્યાં ક્રિકેટનો સમાવેશ થાય છે ત્યાં પાછા ફરે છે.”

© ક્રિકબઝ

<વિભાગ>