પીઆર ન્યૂઝવાયર – સોફિઆ જીનેટિક્સ સીએચ -4 ડી સીલ (સીઇ-આઇવીડી) માઇલસ્ટેન તેના સોલિડ ટ્યૂમર સોલ્યુશન માટે ચોક્કસ કેન્સર ડિટેક્શન માટે પ્રાપ્ત કરે છે – આઈટી ન્યૂઝ ઓનલાઇન

LAUSANNE , સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ , 11 એપ્રિલ, 2019 / પીઆરએન્યુઝવાયર / – સોફિયા જીનેટિક્સ, ડેટા-ડ્રિવેન મેડિસિનના વૈશ્વિક નેતાએ આજે ​​સોલિડ ટ્યૂમર સોલ્યુશન (એસટીએસ) ના સીઇ-આઇવીડીના નિશાનની જાહેરાત કરી, જે કેન્સર સામે લડતમાં એક નવું પગલું છે. આ પ્રમાણિત મોલેક્યુલર ડાયગ્નોસ્ટિક એપ્લિકેશન ફેફસાં, કોલોરેક્ટલ, ચામડી અને મગજના કેન્સર જેવી સખત ગાંઠોની શ્રેણી સાથે સંકળાયેલ 42 ક્લિનિકલ સંબંધિત સંબંધિત જીન્સમાં તમામ પ્રકારનાં જીનોમિક ફેરફારોને ચોક્કસપણે શોધી અને પાત્ર બનાવે છે.

કેન્સર 2018 માં આશરે 9 .6 મિલિયન લોકોની મૃત્યુ માટે જવાબદાર છે, જેના કારણે તે વૈશ્વિક સ્તરે મૃત્યુનું બીજું અગ્રણી કારણ બન્યું છે [1]. “હાલમાં લગભગ 6 માંથી 1 મૃત્યુ કેન્સરને લીધે થાય છે, દર્દીઓને પ્રારંભિક અને ચોક્કસ નિદાન આપવાનું આવશ્યક છે. નવા મંજૂર સીઇ-આઇવીડી સોલિડ ટ્યૂમર સોલ્યુશન કેન્સરની સંભાળના વૈયક્તિકરણમાં એક મોટી પ્રગતિનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે. તે મહત્તમ બનાવવા માટે રચાયેલ છે. તપાસ ઉપજ અને માર્ગદર્શિકા સારવાર અને મેનેજમેન્ટ નિર્ણયો, “Gioia Althoff, સોફિયા જનનશાસ્ત્ર પર સીનિયર વાઇસ પ્રેસિડન્ટ જીનોમિક્સ કહે છે.

એસટીએસ સોફિઆની સંપૂર્ણ શક્તિને વ્યવસ્થિત કરે છે, જે સુવ્યવસ્થિત ડેટા-ડ્રિવેન્ડ મેડિસિન એપ્લિકેશંસ માટે પસંદગીની અગ્રણી તકનીક છે. ઓન્કોલોજીમાં, સીઓપીએચઆઇએ ચોકસાઈની દવા બુદ્ધિના આધારે નિર્ણય સમર્થન કાર્યવાહી સાથે તબીબી સહાયકોને મદદ કરે છે. તે કેન્સર પ્રકાર સાથે સંકળાયેલા જીનોમિક ફેરફારોની કાર્યક્ષમતા અને ક્લિનિકલ મહત્વને નિર્ધારિત કરવા માટે સંબંધિત રોગનિવારક, પ્રગતિસૂત્ર અને ડાયગ્નોસ્ટિક ડેટાબેસેસની સરળ, મધ્યસ્થ ઍક્સેસને સક્ષમ કરે છે.

અસાધારણ સચોટતા અને ચોકસાઈને પહોંચાડવા માટે આ ઉકેલને અત્યંત ઑપ્ટિમાઇઝ કરવામાં આવ્યો છે. તે સિંગલ ન્યુક્લિયોટાઇડ વેરિએન્ટ્સ (એસએનવી), નિવેશ, કાઢી નાખવા (ઇન્ડેલ્સ) અને જનીન એમ્પ્લિફિકેશન ઇવેન્ટ્સને શોધી શકે છે. તે કોલોરેક્ટલ કેન્સર સાથે સંકળાયેલા 6 અનન્ય સ્થાનિકોમાં માઇક્રોસૅટેલાઇટ અસ્થિરતા (એમએસઆઈ) ની સ્થિતિ પણ ઓળખે છે, જે હાલમાં આ રોગ સાથેના તમામ દર્દીઓ માટે ભલામણ કરવામાં આવે છે.

એસટીએસ માટે CE-IVD માર્કિંગ સોફિઆ જીનેટિક્સની વિશ્વવ્યાપી હોસ્પિટલોને મજબૂત, ભરોસાપાત્ર અને સુલભ સોલ્યુશન્સ પહોંચાડવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માટે પ્રતિબદ્ધતા દર્શાવે છે, જેમાં હાલમાં 920 હોસ્પિટલોનો સમાવેશ થાય છે. સોફિઆના સામૂહિક કુશળતા અને વૈશ્વિક નેટવર્કની મદદથી, હેલ્થકેર પ્રોફેશનલ્સ તેમના નિયમિત વર્કફ્લોના ભાગરૂપે પ્રમાણિત ડેટા-ડ્રિવેડ મેડિસિન એપ્લિકેશન્સને વિશ્વાસપૂર્વક અપનાવી શકે છે.

“કેન્સર કેર વ્યક્તિગત વિશ્લેષણ ચોકસાઇ, ક્લિનિકલ અર્થઘટન અને રિપોર્ટિંગ માટે જરૂરી છે. સોફિયા જિનેટિક્સ કરીને Thea ગાઠ ઉકેલ ગુણવત્તા મંજૂર ઉકેલ છે કે જે અમને જીની પરીક્ષણ વર્કફ્લો સ્ટ્રીમલાઇન અને એસટીએસ સાથે ક્લિનિકલ ગ્રેડ performance. વિચાર મદદ કરી છે, તો અમારો લેબ પાસે એક વ્યાપક ઉકેલ છે જે સોલિડ ટ્યૂમર્સ સાથે સંકળાયેલ ક્લિનિકલ સંબંધિત જીનોમિક ફેરફારોને ચોકસાઈથી શોધે છે, દર્દીઓની નિદાન કરવા માટેના તબીબીઓની ક્ષમતાને વેગ આપે છે અને શ્રેષ્ઠ સારવાર વિકલ્પો પહોંચાડે છે, “એમ મોલેક્યુલર બાયોલોજી લેબોરેટરીના વડા ડૉ. જોસ લેપ્પેઝે જણાવ્યું હતું. ઇન્સ્ટિટ્યુટો વેલેન્સિઆનો ડી ઑનકોલોઆ (આઇવીઓ) â € ” વેલેન્સિયા, સ્પેન .

સોફિયા જીનેટિક્સ વિશે
ડેટા-ડ્રિવેન મેડિસિનના નેતા, સોફિઆ જીનેટિક્સ એ હેલ્થ ટેક કંપની છે, જેણે સોફિયા એઆઈ વિકસાવી છે, જે અદ્યતન તકનીકીઓ, હેલ્થકેર પ્રોફેશનલ્સને તેમના દર્દીઓનું નિદાન કરવા વધુ સારી રીતે સહાય કરે છે. સોફિયા જીનેટિક્સ વૈશ્વિક સ્તરે જીનોમિક અને રેડિઓમિક વિશ્લેષણને ઝડપથી અપનાવવા, કાર્યક્ષમ ક્લિનિકલ આંતરદૃષ્ટિમાં ડેટાને ફેરવવા અને તેના સમુદાય દ્વારા જ્ઞાનને વહેંચવા દ્વારા ડેટા-ડ્રિવેશન મેડિસિનનું લોકશાહીકરણ કરે છે. કંપનીની સિદ્ધિઓ અને નવીન અભિગમને એમઆઇટી ટેક્નોલૉજી રીવ્યુની “50 સૌથી સ્માર્ટ કંપની 2017” દ્વારા ઓળખવામાં આવે છે.

મીડિયા અને પત્રકારોની પૂછપરછ માટે, કૃપા કરીને ઇમેઇલ અથવા ટેલિફોન દ્વારા અમારા મીડિયા રિલેશન્સ ઑફિસર સોફી રેયમોન્ડનો સંપર્ક કરો.

વધુ માહિતી: સોફિએજનેટિક્સ.કોમ , @ સોફિએજેનેટિક્સનું પાલન કરો .

લગભગ IVO
વેલેન્સિયા ઓંકોલોજી ઇન્સ્ટિટ્યુટ ફાઉન્ડેશન (ઇન્સ્ટિટ્યુટો વેલેન્સિઆનો દી ઑનકોલોઆ – આઇવીઓ) એ ખાનગી બિન-નફાકારક સંસ્થા છે જેની સંપત્તિ અને આર્થિક સંસાધનો સંપૂર્ણપણે કેન્સર સામે લડત માટે ઉપયોગ થાય છે. તે યુરોપમાં કેન્સરની સારવારમાં એક સંદર્ભ કેન્દ્ર છે.

[1] સંદર્ભ: https://www.who.int/news-room/fact-sheets/detail/cancer

ફોટો: https://mma.prnewswire.com/media/870015/SOPHiA_GENETICS.jpg

એક