ડીસી રશેલ માર્વેલ – ક્રિકબઝ સાથે ઇડન બાઉટ માટે તૈયાર છે

ડીસી રશેલ માર્વેલ – ક્રિકબઝ સાથે ઇડન બાઉટ માટે તૈયાર છે

આઇપીએલ 2019

અત્યાર સુધી કેકેઆરની બે હરાજીમાંની એક સુપર દિલ્હીમાં સુપર ઓવરમાં આવી.

અત્યાર સુધી કેકેઆરની બે હરાજીમાંની એક સુપર દિલ્હીમાં સુપર ઓવરમાં આવી. © બીસીસીઆઈ

તહેવારોની અસર કોલકતા શહેરમાં છે. સ્થાનિક લોકો માટે શહેરના હૃદયમાં તે માત્ર એક જ દિવસ હોઈ શકે છે, પરંતુ સારમાં, આનંદના શહેરમાં આનંદ કરવાના એક કરતાં વધુ કારણો છે. કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ એક ઘરેલું રમતોના વિસ્તરણ માટે પરત ફર્યા. કોલકાતાના પ્રિય પુત્ર સૌરવ ગાંગુલીનું ઘર પણ આવવાનું છે, જો શુક્રવારની અથડામણ માટે દિલ્હી કેપિટલ્સના શિબિરમાં તેમની હાજરીમાં મુક્તિની ફરિયાદ કરવામાં આવે તો પણ.

તે જણાવે છે કે ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગનો પ્રથમ ભાગ મોટાભાગના આન્દ્રે રસેલ . તેના બેટિંગ શોષણ એકલા હાથે છે, એક કરતાં વધુ પ્રસંગોએ, કેકેઆરની નસીબને પ્રભાવિત કર્યા છે. નીચલા મધ્યમ ક્રમમાં રમ્યા હોવા છતાં, રસેલ 121 બોલમાં ફક્ત 257 રન, 212.39 ની સ્ટ્રાઇક રેટ, જેમ કે કોઈ સૂચિ હોય તો સરળતાથી મહત્તમ અસરની સૂચિ પર અંકુશ મેળવ્યો છે.

અત્યાર સુધી છ રમતોમાં, રસેલનું કામ મુખ્યત્વે કેકેઆરને સ્ટીકી પરિસ્થિતિઓમાંથી બહાર કાઢવાનું હતું. મોટાભાગના ભાગો માટે સફળ થતાં, તે માત્ર એક જ વાર દિલ્હી સામે – ઝડપી ગતિશીલ કાગીસો રબાદા દ્વારા જીત્યો હતો. ફિરોઝ શાહ કોટલા પર પણ, રસેલે દિલ્હીના બોલરોને 28 બોલમાં 62 રનના જુમલામાં તમામ ભાગો મોકલ્યા હતા, પરંતુ જ્યારે તે સૌથી વધુ મહત્ત્વપૂર્ણ હતું – સુપર ઓવર – તે રબાદ હતો જેણે ‘સિઝનના બોલ’ ને રોમાંચક રસેલ અને સીલની વિજય માટે બોલાવ્યો .

ત્યારથી, બંને બાજુનો રસ્તો એ વિપરીત બીટ છે. રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર સામેની મેચમાં આગળ વધતા પહેલા દિલ્હીને કિંગ્સ ઇલેવન પંજાબ અને સનરાઇઝર્સ હૈદરાબાદ દ્વારા હરાવ્યું હતું, જ્યારે કેકેઆરએ ચેન્નાઈમાં સ્પિન-જોડિયાને હરાવીને આરસીબી અને રાજસ્થાન રોયલ્સ વિરુદ્ધ વિજયી જીત મેળવી હતી.

રશેલ પર ઓવર-રીલાયન્સનું કારણ ટોચ પર સતત નિષ્ફળતાને કારણે છે. ક્રિસ લીન અને સુનીલ નારૈને ​​એક જોડી તરીકે, તેઓ જે સક્ષમ શરૂઆત છે તે પૂરી પાડવામાં નિષ્ફળ રહ્યા છે, મધ્યમ ક્રમને મોટાભાગના કરવાથી આગળ વધ્યા છે. નીતીશ રાણા પ્રથમ બે મેચમાં બોલી ગયો હતો, પરંતુ તે રોબિન ઉથપ્પા જેવા પ્રમાણમાં નબળી પડી ગઈ છે. બૉલિંગ એકમ પણ એકીકૃત થઈ ગયું નથી.

દરમિયાન, આરસીબી ઉપર આરામદાયક જીત પછી દિલ્હી, ઇજાઓથી અવરોધે છે. કોચ રિકી પોન્ટિંગે મેચની પૂર્વસંધ્યા પર પુષ્ટિ કરી હોવાથી, તેઓએ બદલામાં વિકલ્પોની શોધ કરવા કોલકાતામાં ટ્રાયલ યોજ્યા હતા. જ્યારે દિલ્હી કેમ્પમાં ઘણાં બગડેલા રસેલ સમાવિષ્ટ હશે, ત્યારે તેઓ CSK રમતમાંથી કયૂ લઇ શકે છે જ્યાં સ્પિનરો તેને મોટા પ્રમાણમાં શાંત રાખવા સક્ષમ હતા.

જો કે પિચને પેસીર્સની મદદ સાથે, તે દિલ્હી મેનેજમેન્ટ માટે મુશ્કેલ કપ બની શકે છે. પરંતુ તેઓ રશેલ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરતાં વધુ સારી રીતે જાણશે, કેકેઆરના ટોચના ક્રમને રમતમાંથી બહાર કાઢવા માટે સક્ષમ છે.

ક્યારે: કોલકતા નાઈટ રાઈડર્સ vs દિલ્હી કેપિટલ્સ, 12 એપ્રિલ, 20:00 IST

<બી> જ્યાં: ઇડન ગાર્ડન્સ, કોલકાતા

<વિભાગ વસ્તુપ્રોપ = "લેખ બોડી">

શું અપેક્ષિત છે: વિકેટ પર ખૂબ જ લીલો, બંને બાજુએ પેસર્સને સહાય કરે છે. બપોરે બપોરે વિખેરાયેલા ફુવારાઓ માટેનું અનુમાન છે, પરંતુ રમતને વધુ પ્રભાવિત કરવુ જોઇએ નહીં. તેમ છતાં તાપમાન 36 જેટલું ઊંચું વધશે.

ટીમ સમાચાર:

<વિભાગ આઇટમપ્રોપ = "લેખબોડી">

<બી> કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ

તેઓ કેવી રીતે ગમશે તે અંગે સારી રીતે નબળી પડી હોવા છતાં સીએસકે સામેની છેલ્લી મેચમાં ભાગ લેવા માટે, કોલકાતા તેમની બાજુમાં કોઈ ફેરફાર કરવા માંગશે નહીં. પરંતુ વિકેટ પર લીલો તે ઝડપી બોલર લાવશે. હેરી ગુર્નની જગ્યાએ લૉકી ફર્ગ્યુસનને બાજુ પર પાછા આવવું જોઈએ. કેકેઆરએ એરિક નોર્જે માટેના સ્થાને મેટ કેલીમાં સ્થાન મેળવ્યું છે, પરંતુ તે સંભવતઃ તેની બાજુમાં જઇ શકે છે.

સંભવિત XI: ક્રિસ લીન, સુનિલ નારિન, રોબિન ઉથપ્પા, નીતિશ રાણા, દિનેશ કાર્તિક (સી એન્ડ ડબલ્યુ), શુબ્મેન ગિલ, આન્દ્રે રસેલ, પીયૂષ ચાવલા , લૉકી ફર્ગ્યુસન, પ્રસાદ કૃષ્ણ, કુલદીપ યાદવ

દિલ્હી રાજધાની

હર્ષલ પટેલને તેના જમણા હાથમાં અસ્થિભંગ સાથે ટૂર્નામેન્ટ બાકીનામાંથી નકારી કાઢવામાં આવ્યો છે. મંજૉત કાલરાએ ટુર્નામેન્ટના પહેલા ભાગમાંથી નીકળ્યું છે, જેણે નવી પ્રતિભા માટે દિલ્હી સ્કાઉટિંગ છોડી દીધી છે. આવતીકાલે તેઓ જવાનું પસંદ કરશે કે કેમ તે કોઈની ધારણા છે, પરંતુ પોન્ટિંગે ડીસીની ત્રણ પીકર સાથેની શક્યતાને સૂચવ્યું હતું, જેમાં કાગિસો રબાડા, ક્રિસ મોરિસ અને ઇશાંત શર્મા સાથે ટ્રેન્ટ બોલ્ટને ફટકારવામાં આવ્યો હતો.

સંભવિત XI: શિખર ધવન, પૃથ્વી શૉ, શ્રેયસ અયુર (સી), રીષભ पंत (વિક), કોલિન ઈંગ્રમ, ક્રિસ મોરિસ, એક્સર પટેલ, રાહુલ તિવેટીઆ, કાગીસો રબાદા, ઇશાંત શર્મા, ટ્રેન્ટ બોલ્ટ / સંદીપ લેમિચેન

તેઓએ શું કહ્યું:

“આપણે જોયું છે કે આ પિચ હંમેશાં આપણી તાકાત છે, અમે અમારી તાકાત વગાડ્યું છે. અમારા બેટ્સમેનોએ બોલ પર ગતિનો આનંદ માણ્યો છે. તેથી મને લાગે છે કે તમે રહો છો તમારી બેઝિક્સ, તમારે કોઈ ખાસ યોજના સાથે આવવાની આવશ્યકતા નથી. તમારે ફક્ત સારા ક્રિકેટ રમવાની જરૂર છે અને જ્યારે તમે ગુણવત્તાની બોલરોને ચૂકવતા હો ત્યારે મને લાગે છે કે તમે કેટલું સારું બેટિંગ કરો છો અને વધુ ક્રિકેટ શોટ તમે જે રમે છે તે વધુ ઉત્પાદક છે. . ” – <બી> અભિષેક નાયર , કેકેઆર મેન્ટર

“તેમની સામે પ્રથમ રમત જીતી હંમેશા સરસ છે. પરંતુ અમે સમજીએ છીએ કે તેઓ ખરેખર સારી ટીમ, તેઓએ માત્ર થોડા સ્ટાર ખેલાડીઓ પર વિશ્વાસ કર્યો છે. તેથી અમારે ખાતરી કરવી જરૂરી છે કે તે ખેલાડીઓ અમારાથી દૂર નહીં થાય. આપણે જોઈએ છીએ કે આન્દ્રે રસેલ કોઈ મોટી અસર કરશે નહીં. અમારી પાસે બે દિવસનો વિરામ રહ્યો હતો, તેથી આશા રાખીએ કે અમે સારી રમત મેળવી શકીએ. ” – <બી> રિકી પોન્ટિંગ

© ક્રિકબઝ

<વિભાગ>