સલમાન ખાન 'દબંગગ 3' ના સેટ્સ પર 'ચુલબુલ સમય' ધરાવે છે – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

સલમાન ખાન 'દબંગગ 3' ના સેટ્સ પર 'ચુલબુલ સમય' ધરાવે છે – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

1/31

સલમાન ખાનની હિટ કોપ નાટક ફ્રેન્ચાઇઝ ‘દબંગ’ ની ત્રીજી હપતા શરૂ થઈ રહી છે અને લોકો તેમના ઉત્તેજનાને પહેલાથી નિયંત્રિત કરી શકતા નથી. સલમાન ટીમ સાથે હાલમાં તેના વતન ઇન્દોર પર ગોળીબાર કરી રહ્યો છે, જ્યાં તેણે અગાઉ ફિલ્મના સેટ્સમાંથી હજી પણ શેર કર્યો હતો.

એટલું જ નહિ પરંતુ એક ગીતમાંથી બીટીએસ પણ ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ ગયું હતું જે પ્રેક્ષકોને તેમના પ્રિય સ્ટારના નૃત્યના પગલા પર ગગાડે છે. હવે, ‘રેસ 3’ અભિનેતા ‘ડાબેંગ 3’ ના સેટ્સમાંથી બીજાને શેર કરવા માટે Instagram લઈ ગયા હતા, જેમણે “# દબંગગ 3 ના સેટ્સ પર ચુલબુલ સમય રાખવાથી … @ પ્રભુભુવા @ અરાબાઝખાહોફિસિયલ @ નિખિલ્ડવેદિ 25”

જ્યારે સલમાન તેના આસપાસના લોકો સાથે વાતચીતમાં જોડાય છે ત્યારે તે કૅમેરાથી જુએ છે. દરમિયાન સોનાક્ષી સિન્હાએ તેના પાત્ર ‘રાજજો’ ના જૂતામાં પ્રવેશ કર્યો છે, કારણ કે તેણે સોશિયલ મીડિયા હેન્ડલ પર એક ચિત્ર શેર કર્યું છે.