ઈન્ફોસીસ આ દેશમાં ડિજિટલ ઇનોવેશન સેન્ટર ખોલશે – ગેજેટ્સ હવે

ઈન્ફોસીસ આ દેશમાં ડિજિટલ ઇનોવેશન સેન્ટર ખોલશે – ગેજેટ્સ હવે
ઈન્ફોસીસ

જણાવ્યું હતું કે તે બુકારેસ્ટમાં ડિજિટલ ઇનોવેશન સેન્ટર ખોલશે,

રોમાનિયા

ઉભરતા તકનીકી ક્ષેત્રોમાં તકો પર કામ કરવા.

કંપનીએ જણાવ્યું હતું કે દક્ષિણપૂર્વીય યુરોપિયન દેશની સુવિધા ડિજિટલ પર આધારિત ક્લાયંટ્સ માટે તકનીકી વિકાસ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે

ટેકનોલોજી

વાદળ સહિત, મોટા ડેટા,

કૃત્રિમ બુદ્ધિ

અને મશીન લર્નિંગ.

હાલમાં, ઈન્ફોસીસ પાસે 15 યુરોપિયન દેશોમાં કામગીરી છે, જે 12,000 કરતા વધુ લોકોને રોજગારી આપે છે. કંપની આર્થિક સેવાઓ, હેલ્થકેર, જીવન વિજ્ઞાન, બિઝનેસ પ્રોસેસ મેનેજમેન્ટ, યુટિલિટીઝ, મેન્યુફેકચરિંગ અને રિટેઇલ સહિત વિવિધ ઉદ્યોગોમાં યુરોપીયન અને વૈશ્વિક ગ્રાહકો સાથે કામ કરે છે.

ઇન્ફોસીસ યુઝર અનુભવ, ક્લાઉડ, મોટા ડેટા, ડિજિટલ ઓફરિંગ, કોર ટેક્નૉલોજી કુશળતા અને મુખ્ય અનુભવ સહિતના પ્રશિક્ષણ કાર્યક્રમોમાં રોકાણ કરશે

કમ્પ્યુટર વિજ્ઞાન

તેના વર્તમાન અને નવા કર્મચારીઓ માટે કુશળતા.

બેંગલુરુ-મુખ્ય મથક કંપનીએ પણ જાહેરાત કરી છે કે તે બુકારેસ્ટ યુનિવર્સિટી અને યુનિવર્સિટી પોલિએથિકા બુકારેસ્ટ સાથે કરાર કરવા માટે તકનીકી નવીનીકરણ અને રોમાનિયન કાર્યબળ વિકાસ માટે વ્યૂહાત્મક ભાગીદારી રચશે; સંયુક્ત તાલીમ અભ્યાસક્રમો, શિષ્યવૃત્તિ અને સંશોધન સહિત.

“બુકારેસ્ટમાં અમારું ડિજિટલ ઇનોવેશન સેન્ટર ઇન્ફોસીઝ માટે એક મહત્વપૂર્ણ પગલું છે કારણ કે તે યુરોપમાં તેની હાજરીને વિસ્તૃત કરે છે, અમારા પ્રાદેશિક અને વૈશ્વિક ગ્રાહકોને સેવા આપવાની અમારી ક્ષમતામાં સુધારો કરે છે. કી સ્થાનિક શૈક્ષણિક સંસ્થાઓ સાથે ભાગીદારી કરીને, અમે રોમાનિયામાં કાર્બનિક ટેલેન્ટ પુલ બનાવી રહ્યા છીએ જે આજે બજારમાં અસ્તિત્વમાં નથી. રોમાનિયામાં અત્યંત કુશળ કર્મચારીઓને તાલીમ અને વિકાસ દ્વારા, અમે આ ક્ષેત્રમાં ડિજિટલ કુશળતાના તફાવતને બંધ કરવામાં અને રોમાનિયન અને યુરોપિયન અર્થતંત્રમાં ફાળો આપવા માટે મદદ કરી શકીએ છીએ, “એવું ઇન્ફોસિસના પ્રમુખ રવિકુમાર એસએ એક પ્રેસ પ્રકાશનમાં જણાવ્યું હતું.

કંપની આ ઉનાળામાં બ્યુકરેસ્ટમાં સાયબર ડિફેન્સ સેન્ટર ખોલવાની પણ યોજના ધરાવે છે અને આ સુવિધા યુરોપીયન અને વૈશ્વિક ક્લાયંટ્સને તેમની ડિજિટલ પરિવર્તન યાત્રા પર પ્રગતિ કરવામાં સહાય માટે અંત-ટૂ-અંત 24/7 સાયબર સુરક્ષા સેવાઓ પ્રદાન કરશે. સેવાઓમાં સાયબર ફોરેન્સિક્સ, નૈતિક હેકિંગ, સુરક્ષા વિશ્લેષણો, ધમકી શોધ અને પ્રતિસાદ શામેલ છે.