લક્ષ્મીની NTR: 15 મી માર્ચના રોજ મોટી પડકાર – ગુતે

લક્ષ્મીની NTR: 15 મી માર્ચના રોજ મોટી પડકાર – ગુતે

કેટલાક લોકોએ પહેલેથી જ ચૂંટણી પંચના દરવાજાને નકારી કાઢ્યું છે કે લક્ષ્મીના એનટીઆરએ ટીડીપીના સુપ્રિમ નરા ચંદ્રાબબા નાયડુને ખરાબ પ્રકાશમાં ચિત્રિત કર્યું છે અને આંધ્રપ્રદેશમાં ચૂંટણી પૂર્ણ થાય ત્યાં સુધી ફિલ્મની રજૂઆત અટકાવવા અધિકારીઓને વિનંતી કરી હતી. તે પહેલા, આ મૂવી માટે અહીં બીજી પડકાર આવી છે. à ° † à ° μà ° Â ° ° Â ° ° à ° Â ° ° Â ° ° | ± ± º ° ² ° ¾ ° ° ¸ ° ± ± ± ± Â ° ° ± ± તે જ સમયે, વર્માને 3 કલાક 15 મિનિટ બાયોપિક બનાવવામાં આવ્યા હતા અને સેન્સર માટે તે સંસ્કરણ મોકલી રહ્યાં છે. જો તે 3 કલાક લાંબી હોય તો થિયેટરોમાં ખરાબ કથાઓ જોવા માટે તે ભયાનક બની રહ્યું છે. તેથી, આ લંબાઈ એક મોટી અવરોધ બની રહી છે જે આપણે કહીએ છીએ.

કોઈપણ રીતે, કોઈ પણ કટ વિના અથવા કટ વિના પ્રમાણિત થઈ જાય અથવા પ્રમાણપત્ર નહીં મળે તે શોધવા માટે, 15 માર્ચ માટે રાહ જુઓ.