પુત્રોના બિલબોર્ડ પ્રૅંક – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ પછી પપ્પાને જન્મદિવસના સંદેશા સાથે પૂર આવે છે

પુત્રોના બિલબોર્ડ પ્રૅંક – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ પછી પપ્પાને જન્મદિવસના સંદેશા સાથે પૂર આવે છે
જન્મદિવસ પ્રખર, પુત્રો પ્રખર પિતા, જન્મદિવસ બિલબોર્ડ પ્રખર, પિતા જન્મદિવસ માટે પુત્રો બિલબોર્ડ, રમુજી સમાચાર, વિચિત્ર સમાચાર, ભારતીય વ્યક્તિત્વ
તેના પુત્રે તેને ફેસબુક પર પોસ્ટ કર્યા પછી મોટા બેનરનો ફોટો વાયરલ ગયો. (સોર્સ: ક્રિસ્ટોફર ફેરી / ફેસબુક)

તેમના પિતાના જન્મદિવસને વિશેષ વિશેષ બનાવવા માટે, ન્યૂ જર્સીના બે પુત્રોએ પિતાને મહાકાવ્ય ખેંચી કાઢ્યું અને તેમના માટે બિલબોર્ડ મેળવ્યું! એક સંદેશ સાથે, “વિશ્વાસુ મારા જન્મદિવસની શુભેચ્છા” ભાઈબહેનોએ તેમના પિતાના વિશાળ ફોટાને બેનર પર છાપ્યા હતા, જેમાં લોકોએ તેમની ઇચ્છા વ્યક્ત કરવા માટે લોકોને વિનંતી કરી હતી અને “લવ, યોર્સ સન્સ” પર હસ્તાક્ષર કર્યા હતા.

આનો અર્થ થતો હતો, અને તેમના પિતાને આશ્ચર્ય થયું હતું જ્યારે તેમને હજારો લોકો તરફથી કોલ્સ અને સંદેશાઓ મળ્યા હતા, ફક્ત તેમના શહેરથી નહીં પરંતુ વિદેશી લોકો પણ!

પ્રથમ, ક્રિસ ફેરીના બે પુત્રો નિર્ણય કરી શક્યા નહીં કે તેમના 62 મા જન્મદિવસ માટે તેમને શું મેળવવું. ત્યારબાદ તેમાંના એકે તેને ખાસ બનાવવા માટે એક વિચિત્ર વિચાર કર્યો હતો પરંતુ તેના પગને થોડો ખેંચી પણ લીધો હતો.

તેમના પુત્ર, ક્રિસ ફેરી નામના પણ, તેણે તાજેતરમાં તેના વ્યસન પુનઃપ્રાપ્તિ કેન્દ્ર માટે એટલાન્ટિક સિટીની બહાર બિલબોર્ડ ખરીદ્યું હતું, અને તે તેના પિતા માટે પણ એક મેળવવા પ્રેરણા પામ્યો હતો. સીએનએન અનુસાર, પુત્રે કહ્યું, “મેં મારા ભાઈ (માઇકલ) ને બોલાવ્યો અને કહ્યું, ‘જો આપણે બિલબોર્ડ પર પિતાના ચિત્રને મૂકીશું અને તેને જન્મદિવસની શુભેચ્છા પાઠવીએ તો શું?’ મારામાંનો પ્રાણઘાતક બહાર આવ્યો. “” મારા ભાઈએ કહ્યું કે તે તેને ચાહતો હતો – તે હસતો મરી રહ્યો હતો, “તેમણે જણાવ્યું હતું.

તેથી 6 માર્ચના રોજ તેમના પિતાના જન્મદિવસ પહેલા ભાઈબહેનોએ વિશાળ બિલબોર્ડ દિવસો મૂક્યા, જોકે બેનરની તારીખનો કોઈ ઉલ્લેખ નથી. સ્થાનિક સમાચાર ચેનલ ડબ્લ્યુપીબીએફ 25 મુજબ, વસ્તુઓ ઝડપથી વધી, જ્યારે તેના પુત્રોએ ફેસબુક પર બિલબોર્ડની છબી શેર કરી. “મને લાગે છે કે મારી પાસે છેલ્લા ત્રણ દિવસમાં 15,000 કૉલ્સ, પાઠો અને ફેસબુક હિટ છે,” ફેરી સ્ટેશનને જણાવ્યું હતું. “ફિલિપિન્સ, કેન્યા, લક્ઝમબર્ગ સુધી મને વિશ્વભરના ગ્રંથો મળ્યા છે.”

આ પ્રખર બાળપણના સ્ટન્ટ્સનું ચાલુ રાખ્યું હતું જેમાં છોકરાઓ વેઇટર્સ અને વેઇટ્રેસને કહેશે કે તે તેમના પિતાનો જન્મદિવસ હતો, તેમ ક્રિસ ફૅરીએ ફેસબુક પર લખ્યું હતું. “જ્યારે તેઓ હળવા જન્મદિવસના કેક સાથે બહાર આવ્યા અને અન્ય તમામ હોકી પિતા સામે જન્મદિવસની શુભેચ્છા પાઠવી ત્યારે તેઓ તેમના ચહેરા પર અભિવ્યક્તિ જોવા માટે હંમેશા મહાન હતા. આ વર્ષે અમે તેમનો જન્મદિવસ ખૂબ જ વિશેષ બનાવવા માંગીએ છીએ અને તેને થોડી વધારે ધ્યાન આપીએ છીએ. ચાલો તેના સેલ ફોનને પ્રકાશિત કરીએ! જન્મદિવસની શુભેચ્છા, પપ્પા! લવ, તમારા પુત્રો ❤️ ”

જો કે, પુત્રોએ કહ્યું હતું કે તેઓ માત્ર સ્થાનિક લોકો જ નહીં પરંતુ વિદેશી દેશોના લોકો તરફથી આવા જબરદસ્ત પ્રતિસાદની અપેક્ષા કરતા નથી. સીબીએસ 2 મુજબ, બિલબોર્ડ 6 એપ્રિલ સુધી ટકી રહેશે, અને એવી અપેક્ષા રાખી શકાય છે કે ત્યાં સુધી કોલ્સ અથવા સંદેશાઓને અટકાવી શકાશે નહીં.