આમ વરૂણ ધવનના 'દત્તક માતાપિતા' રણવીર સિંહ, દીપિકા પાદુકોણે કેવી રીતે ખાતરી કરી હતી કે તે … ગયો – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

આમ વરૂણ ધવનના 'દત્તક માતાપિતા' રણવીર સિંહ, દીપિકા પાદુકોણે કેવી રીતે ખાતરી કરી હતી કે તે … ગયો – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

અભિનેતા રણવીર સિંહ અને દીપિકા પાદુકોણે તાજેતરમાં એક ઇવેન્ટ માટે લંડન છોડ્યા હતા અને અનુમાન લગાવ્યો કે તેઓ કોણે પ્રવેશ કર્યો. તે વરુણ ધવન સિવાય અન્ય કોઈ નહોતો, જે પોતાની ફિલ્મ કાલંકની ટીઝર લોંચમાં હાજરી આપીને લંડનની ઉડાન ભરી હતી . વરુણે તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ વાર્તાઓ પર દંપતી સાથે તેમના ‘દત્તક માતાપિતા’ તરીકે ઓળખાતા તેમના એન્કાઉન્ટરની એક આનંદી વિડિઓ શેર કરી.

ત્રણેયને વરુણ આગળના ભાગમાં એરપોર્ટ પર એક કાર્ટમાં અને રણવીર અને તેની પાછળ દીપિકા સાથે બેઠેલી જોઈ શકાય છે. વરુણ તેમને તેમના ‘દત્તક માતાપિતા’ તરીકે રજૂ કરે છે, તે ફ્લાઇટ દરમિયાન તેમની સંભાળ કેવી રીતે લે છે તે અંગે વાત કરે છે. દીપિકા ઉમેરે છે કે, “અમે ખાતરી કરી લીધી છે કે તેની રાત્રિભોજન છે, અમે ખાતરી કરી લીધી છે કે તે સારી રીતે સૂઈ જશે, અમે ખાતરી કરી હતી કે તેણે નાસ્તો કરી દીધી છે અને અમે ખાતરી કરી હતી કે તે લૂઈ ગયો.”

રણવીર અને દીપિકાને શિયાળાની વસ્ત્રોમાં લંડન જવાનું એરપોર્ટ પર જોવામાં આવ્યું હતું. પેપરઝીએ તેમના ચિત્રો પર ક્લિક કર્યા પછી દંપતી હાથમાં ચાલ્યો ગયો.

વરુણ નિર્માતા કરણ જોહર અને સહ કલાકારો અલીયા ભટ્ટ, આદિત્ય રોય કપૂર, સોનાક્ષી સિન્હા, માધુરી દિક્ષિત અને સંજય દત્ત સહિતની તેમની કાલંક ટીમમાં જોડાયા હતા. સફેદ શherવાણી પહેરીને, વરૂણને એલિયા સાથે ઘણો આનંદ થયો. તે ફિલ્મમાં ઝફર નામના એક સામાન્ય માણસની ભૂમિકા ભજવે છે, જે એલિયાના પાત્ર રૂપ સાથે પ્રેમમાં છે.

કાલંક કરણના પિતા યશ જોહરનું સ્વપ્ન પ્રોજેક્ટ છે અને 19 મી એપ્રિલના દિવસે થિયેટરોને ફટકારશે.

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: 13 માર્ચ, 2019 16:27 IST