પેટન્ટ ગુગલના આગામી ગેમિંગ કંટ્રોલરને જાહેર કરે છે – Thurrott.com

પેટન્ટ ગુગલના આગામી ગેમિંગ કંટ્રોલરને જાહેર કરે છે – Thurrott.com

અમે જાણીએ છીએ કે તે આવી રહ્યું છે અને હવે ગેમિંગ સ્પેસમાં Google કેવી રીતે આગળ વધવાની યોજના બનાવે છે તેના વિશે અમારી પાસે થોડું વધુ અંતઃદૃષ્ટિ છે. કંપની દ્વારા દાખલ કરાયેલું નવું પેટન્ટ કંપનીની આગામી ગેમિંગ સેવા માટે નિયંત્રક બનવાની અપેક્ષા રાખે છે.

લગભગ બે અઠવાડિયામાં GDC પર, Google પ્રોજેક્ટ સ્ટ્રીમના રીટેલ સંસ્કરણને બતાવવાની અપેક્ષા રાખે છે; કોઈપણ પ્લેટફોર્મ પર સ્ટ્રીમિંગ રમતો માટે કંપનીના બીટા પરીક્ષણ. અફવાઓ વધી રહી છે કે કંપની નવી સેવા માટે હાર્ડવેર રિલીઝ કરી રહી છે અને આ વર્ષ અગાઉ (ઉપર) ફાઇલ કરાયેલ પેટન્ટ તે ઉપકરણ સાથે હોઈ શકે તેવા નિયંત્રકને બતાવે છે.

જ્યારે ડિઝાઇન સાથે કંઇપણ નોંધપાત્ર નથી, તે બતાવે છે કે Google સહાયક, અથવા ઓછામાં ઓછું વૉઇસ કમ્યુનિકેશન, કંટ્રોલરમાં બનાવવામાં આવ્યું છે અને તે તમારા માનક બે અંગૂઠા લાકડીઓ, જમણા અંગૂઠા માટેના ચાર બટનો અને ડી- ડાબી બાજુ પેડ. ત્યાં પણ બે ખભા બટનો અને બે ટ્રિગર્સ પણ છે.

ટ્વિટર પર રેપ્સઅપ 100 એ રેખાંકનમાંથી રેન્ડર કર્યું અને જ્યારે તે તમારા હાથમાં હોય ત્યારે હાર્ડવેર જેવો હશે તે વધુ સારી રીતે રજૂ કરે છે, તે પ્રમાણ થોડું બંધ છે. ખાસ કરીને, નિયંત્રકની પાંખો ડ્રોઇંગની તુલનામાં ખૂબ વિશાળ દેખાય છે પરંતુ નવા હાર્ડવેર પર અમારી પાસે આ શ્રેષ્ઠ દેખાવ છે.

જ્યારે કંટ્રોલર પહેલી પેઢીના ડિવાઇસ માટે સારી રીતે પ્રયત્ન કરશે, ત્યારે ફક્ત તે જ વસ્તુ જે સેવાની કામગીરી કરે છે તે અહીં છે. બધી સ્ટ્રિમિંગ સેવાઓ સાથે, વિલંબયોગ્ય ઉપયોગી અને નિષ્ફળ ઉત્પાદન પ્રકાશન વચ્ચેનું નિર્ણાયક પરિબળ હશે.

, , સાથે ટૅગ કરેલા