પીટ લાઉ: ઓડિયો જેકને દૂર કરવાથી વાયરલેસ હેડફોન્સના વિકાસને ઝડપી બનાવશે – ગીઝમોચીના

પીટ લાઉ: ઓડિયો જેકને દૂર કરવાથી વાયરલેસ હેડફોન્સના વિકાસને ઝડપી બનાવશે – ગીઝમોચીના

OnePlusOnePlus 6 લૉંચ કરતી વખતે ઑડિઓ જેકને ડિટ કરી . 2018 ના ફ્લેગશિપમાં સત્તાવાર રીતે પુષ્ટિ મળી હતી કે ફોન લોન્ચ થાય તે પહેલા 3. 5 એમએમ ઓડિયો જેક હશે નહીં. OnePlus જણાવે છે કે દૂર કરવાથી મોટી બેટરીની મંજૂરી મળશે પરંતુ તેના ઉત્તરાધિકારી (તે સ્પ્લેશ અને ટીપ્પણીમાં અકસ્માતમાં ઘટાડો થશે), પણ વનપ્લસ 6T , પણ અધિકૃત આઈપી રેટિંગ પણ નહીં.

OnePlus બુલેટ વાયરલેસ

વનપ્લસ 6 નું લોન્ચિંગ સાથે વનપ્લસ બુલેટ્સ વાયરલેસ – તેના પ્રથમ વાયર્ડ ઇયરફોન્સ. તેને ઘણી હકારાત્મક સમીક્ષાઓ મળી હતી અને યુએસબી ટાઇપ-સી પોર્ટ દ્વારા ઝડપી ચાર્જિંગ અને Google સહાયક માટે સપોર્ટ જેવા સુવિધાઓ શામેલ છે.

વનપ્લસ સીઇઓ, પીટ લાઉએ ગઈકાલે વેઇબો પોસ્ટમાં ઇયરફોન જેકને દૂર કરવા અંગે તેમની અભિપ્રાય વ્યક્ત કરી હતી. તેઓ માને છે કે ઓડિયો જેકને દૂર કરવાથી વાયરલેસ ઇયરફોન્સના વિકાસમાં મદદ મળશે. દરેક પસાર પેઢીની જેમ, તકનીકી વધુ સારી હોવી જોઈએ. તેમણે ઉમેર્યું હતું કે બુલેટ્સ વાયરલેસ ખૂબ સારું હોવા છતાં, તે હજી પણ વધુ સારું થઈ શકે છે. તેમણે તેમના ઇયરફોન્સને કેવી રીતે સુધારવું તે અંગે સૂચનો પૂછીને આ પોસ્ટને સમાપ્ત કરી.

પીટ લાઉ ઓડિયો જેક દૂર

અમને હજી સુધી કોઈ પુરાવા મળ્યા નથી અથવા અફવાઓ મળ્યાં નથી પરંતુ વનપ્લસ 7 વાયરલેસ ઇયરફોન્સની નવી જોડી સાથે શરૂ થાય છે, તો કદાચ વનપ્લસના પ્રથમ સાચા વાયરલેસ ઇયરબડ્સ પણ આશ્ચર્ય પામશે નહીં. તે કોઈપણ હોઈ શકે છે, અમે ખાતરી કરી શકીએ છીએ કે તે બુલેટ વાયરલેસ કરતાં વધુ સારી રહેશે.

ક્યુઅલકોમએ ગયા વર્ષે વાયરલેસ ઑડિઓ ડિવાઇસેસ માટે ઍપ્ટએક્સ એડપ્ટીવ ઑડિઓની જાહેરાત કરી હતી. સિગ્નલ તાકાત પર આધાર રાખીને આ તકનીકી વેરિયેબલ બિટરેટ પર ઑડિઓને સંકોચશે. APTX અનુકૂલનની ન્યૂનતમ અને મહત્તમ બિટરેટ્સ એ APTX અને APTX HD માટેના વર્તમાન બિટરેટ કરતા ઓછી છે પરંતુ તે જ ગુણવત્તા ધરાવે છે.

વધુ વાંચો : OnePlus 7 3D રેંડર્સ અને 360 ° વિડિઓ પોપ-અપ સેલ્ફ કેમે અને ટ્રીપલ રીઅર કેમેરાને છતી કરે છે

તે ઑડિઓના સ્રોતને પણ શોધી શકે છે અને શ્રેષ્ઠ અનુભવ માટે આપમેળે ગોઠવે છે. તેથી જો તમે Netflix એપ્લિકેશનથી વિડિઓ જોતા હોવ, તો તે સંભવતઃ મૂવીને જાણશે અને તે અનુસાર ગોઠવશે. તે જ મ્યુઝિક પ્લેબેક અને ગેમિંગ પર લાગુ થવું જોઈએ. ઍપ્ટએક્સ એડપ્ટીવ આ વર્ષે આવવાની ધારણા છે અને અમને આશા છે કે આગામી OnePlus વાયરલેસ ઇયરફોનો તેને સપોર્ટ કરશે.

( સોર્સ , વાયા )